ถามเรื่องแพท้ายหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31414
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31414

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือรถผมจะเปลี่ยนแพท้าย เป็นแพเปล่านะครับ ระหว่าง R32 กับ R33 อ่ะครับ
ร้านแนะนำ 33 ครับ เค้าบอกว่ามันจะนิ่งกว่า แต่มันต้องกลึงบูสรองตัวหน้า 5มิล อ่ะครับ
เค้าบอกว่าปีกนกมันต่ำกว่า ล้อแบะน้อยกว่า32 ราคาเท่าๆกัน พี่ๆว่ามันจะดีไหมครับ
ตอนนี้รถผมไม่ไหวแล้ว วิ่งแล้วหลังมันเลื้อย ระหว่าง R32 กับ R33 อ่ะครับตัวไหนดีกว่าครับ
รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ป๋าลองมีแพป่าว 33 ขายอยู่นะ
ลองติดต่อป๋าดู

ป๋มว่า เล่นตัว 32 แล้วซื้อประกับแพท้าย ที่พี่ออย ก็ โอแล้วละครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม