ถามเรื่องปลายท่อคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cef ay
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef ay

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่องไม่มีโบใส่ปลายท่อใบโตๆได้ไหมคับมีผลอะไรไหม

ก็ได้น่ะของผมเครื่อง 12 วาวล์ เดิม ๆ ใส่ปลายสามนิ้วครึ่งอยู่มันก็อืดนิดนึงตอนต้นแต่รู้สึกว่าตอนปลายจะวิ่งดีกว่าเดิมน่ะผมว่า:coolly-0022:

เครื่องไม่มีโบใส่ปลายท่อใบโตๆได้ไหมคับมีผลอะไรไหม

ใบเล็กใบใหญ่ไม่สำคัญครับ มันสำคัญที่ขนาดของใส้ ใช้ให้เหมาะสมกับขนาดและกำลังของเครื่องครับ ว่าแต่เครื่องอะไรหล่ะครับ ถ้า เจไม่โบ ใส้ก็สัก
2.5 นิ้ว ถ้าrb 24 v หรือ 12 ไม่ควรเกิน 2.2 ครับ ถ้าเครื่องโบ ก็ 2.5
ยัน 3 นิ้ว ไปเลยครับ

ใบเล็กใบใหญ่ไม่สำคัญครับ มันสำคัญที่ขนาดของใส้ ใช้ให้เหมาะสมกับขนาดและกำลังของเครื่องครับ ว่าแต่เครื่องอะไรหล่ะครับ ถ้า เจไม่โบ ใส้ก็สัก
2.5 นิ้ว ถ้าrb 24 v หรือ 12 ไม่ควรเกิน 2.2 ครับ ถ้าเครื่องโบ ก็ 2.5
ยัน 3 นิ้ว ไปเลยครับ
กรรมแร้วของผมมันใส้ขนาดไหนหว่า:coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
่j ไม่โบครับขอบคุณคับ

เจ ไม่โบ น่าจะสกไม่เกิน 2.5 นิ้วครับใส้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม