:::ล่อซื้อล่าสุด ผู้ต้องหา สารภาพหมดไส้::::

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31386
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31386

"กูเป็นคน มีสีสัน"
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ที่แท้ก็คบผู้หญิงบังหน้าไปงั้นเอง..โถ สงสารก็แต่ไอ้แชมป์มัน.. มิน่าพักหลังๆ ไม่ค่อยกล้ามามีตติ้ง 555

ไฟล์แนบ

40.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 257
    126.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 254

สม...โดนอีกจนได้ 5555:biggrin:

หลักฐาน มัดแน่น เจ้าปฏิเสธไม่ได้ หรอก

สงสัยไม่รอด แน่ แน่ 555...

เห่อๆ น่ากลัวชิหาย ...

กรูว่าแล้วห้นหัวข้อปุ๊ปแม่ง เอ่อก็แก้มมันหอมนี่หวา แม่งหอมพอๆกะเด็กๆเลย หอมเหมือนหลานตัวน้อยกรูเลยนิ ตามนั้นเจอที่ไหนมึงเสร้จแน่

กรูว่าแล้วห้นหัวข้อปุ๊ปแม่ง เอ่อก็แก้มมันหอมนี่หวา แม่งหอมพอๆกะเด็กๆเลย หอมเหมือนหลานตัวน้อยกรูเลยนิ ตามนั้นเจอที่ไหนมึงเสร้จแน่

เขร้แชมป์ระวังๆๆหน่อยน่ากลัวชิป 5555555

Re: <!-- Hilight --><!----><!-- Hilight -->:::ล่อซื้อล่าสุด ผู้ต้องหา สารภาพหมดไส้:::: <!-- Hilight --><!-- --><!-- Hilight --]

แรกๆก็แชมป์แก้มหอม

พอหลังๆ คงบอกแชมป์ตูดหอม ขอหอมหน่อย ....

Re: <!-- Hilight --><!----><!-- Hilight -->:::ล่อซื้อล่าสุด ผู้ต้องหา สารภาพหมดไส้:::: <!-- Hilight --><!-- --><!-- Hilight --]

เหอออๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งานนี้ไม่มีใส่สี ไม่มีตีไข่ งานนี้ของจริงครับ เจ้าตัวมาเอง ตายละวา พี่แนนนี่เค้ายังแค่แอบๆ แต่พี่กอล์ฟนี่มาประกาศตัวเลย เข้ๆๆๆ

สมาชิกทุกท่าน โปรดออกห่างบุคคลผู้นี้ไว้ อันตรายมาก

ไฟล์แนบ

34.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 192
    33.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 198
    38.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 195
    37.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 193
  • G-042 Guldo.jpg
    G-042 Guldo.jpg
    21.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 198
  • G-05 nicochan.jpg
    G-05 nicochan.jpg
    45.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 186

เหอออๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่เก่งก็ระวังตัวด้วยนะพี่ งาน 4 ปี ป้ากอล์ฟไล่ปล้ำแน่ เห็นเค้าบอกเห็นเสื้อขาวกางเกงทหารแล้วมันอดไม่ได้ (ชอบชายในเครื่องแบบ)

555555555...ตาหลกดีอะ

ใครทำรูป ผมขอให้รางวัลครับ

ใครจะทนกลิ่นหอมยั่วยวนใจจากน้องแชมป์ได้ล่ะ หอมซะขนาดนี้หล่อขนาดนี้อดใจไม่ได้
นี่ไอ้บิ๊ก ไอ้บอยโดนไปคนละฟอดด้วย หึหึ

ไอ้ แชมป์ โดนเปิด ซิง แล้ว

ใครจะทนกลิ่นหอมยั่วยวนใจจากน้องแชมป์ได้ล่ะ หอมซะขนาดนี้หล่อขนาดนี้อดใจไม่ได้
นี่ไอ้บิ๊ก ไอ้บอยโดนไปคนละฟอดด้วย หึหึ

ดีนะตอนนั้นยังไม่ค่อยมีสติ...ไม่งั้นรวมพลังจับให้อีแนนนภาสรอยตรูด..
เอ.....หรือว่ารุ่นนี้คงไม่ต้องจับแล้ว..5555

รูปน้ากอล์ฟเท่ห์โคตรๆ.....

กร๊ากกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆ......:biggrin:

พี่เก่งก็ระวังตัวด้วยนะพี่ งาน 4 ปี ป้ากอล์ฟไล่ปล้ำแน่ เห็นเค้าบอกเห็นเสื้อขาวกางเกงทหารแล้วมันอดไม่ได้ (ชอบชายในเครื่องแบบ)

แชมป์เอ๊ยคนอื่นไม่ต้องระวังแล้วเอ็งนั่นแหละ ระวังไว้ดีที่สุดเพราะเนียนๆหอมๆแบบเนี้ยกรูชอบ

รูปผมอ่ะน้อยๆหน่อยก็ได้ครับอายเป็นเหมือนกันนะคราบสนุกได้แต่ผมก็อายเป็นนะ
แม่งใหญ่เกินป่านนี้รูปกระผมไม่เผยไปทั่วประเทศแล้วเรอะ เกิดไปเดินๆอยู่ที่ไหนเห็นรูปตัวเองแม่งกรูคงช๊อค

รูปผมอ่ะน้อยๆหน่อยก็ได้ครับอายเป็นเหมือนกันนะคราบสนุกได้แต่ผมก็อายเป็นนะ
แม่งใหญ่เกินป่านนี้รูปกระผมไม่เผยไปทั่วประเทศแล้วเรอะ เกิดไปเดินๆอยู่ที่ไหนเห็นรูปตัวเองแม่งกรูคงช๊อค

เป็นสัตว์ประหลาด G-Virus มันกลายพันธุ์ได้ แว๊กๆๆๆ กระเทยงี๊ หมีแพนด้างี๊ กลูโด้งี๊ ไหนจะไอ้ตัวในอาราเร่อีก 5555555555555

เป็นสัตว์ประหลาด G-Virus มันกลายพันธุ์ได้ แว๊กๆๆๆ กระเทยงี๊ หมีแพนด้างี๊ กลูโด้งี๊ ไหนจะไอ้ตัวในอาราเร่อีก 5555555555555

เค้าเรียกว่า "ราชานิโคะจัง" ที่มันอึกะตด..ออกทางหัวอ่ะ 555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม