พวงมาลัย 24V

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Jocker
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Jocker

Member
Register
เข้าร่วม
18 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนทีครับ เอาพวงมาลัย a31 24V มาใส่ 12V ได้ไหมครับ ต้องทำไงมั่ง

ขอบคุณครับ:coolly-0044:

ใส่ได้ครับไม่ต้องทำอะไรเอามาใส่เลย แต่ต้องถอดแป้นด้านหลังอันเก่ามาใส่ด้วยนะตัวแตะแตรอ่ะครับ กลม ๆด้านหลัง

แป้นด้านหลังตัว 24 ใช่ไหมครับ

จะหาได้จากที่ไหนหนอ

ไม่มีมาอะจ้า

แต่ตอนนี้มีปัญหาใหม่ละครับ

มันเป็นพวงมาลัย 200SX ไปกันใหญ่ละทีนี้

ไม่มีมาอะจ้า

แต่ตอนนี้มีปัญหาใหม่ละครับ

มันเป็นพวงมาลัย 200SX ไปกันใหญ่ละทีนี้
อ๋อไปซื้ออันที่เขาเพิ่งลงขายมาชิมิครับ

ใส่น่ะใส่ได้ครับ แต่สงสัยต้องมรการแปลงกันหล่ะครับ

ใส่แร้นคร๊าบ ไม่มีแตร เด๋วเดินตรง เพราะขับสนุกมากมาย