รบกวนถามพี่ๆเรื่องกุญแจประตูหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31967
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31967

A31.2
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่า ผมถอดชุดรีโมทออกจะกลับมาเป็นแบบใช้มือใขแทน แต่ประตูด้านขวาใขไม่ได้ จะแก้ยังไงคับ หรือต้องเปลี่ยนใหม่
รบกวนพี่ๆช่วยบอกทีคับ หรือแนะทำร้านทำก็ได้คับ :coolly-0006:
ขอบคุงล่วงหน้างับๆ

ของป๋มก็เป็นคับแต่ไขด้านซ้ายไม่ได้ 555+

ยังไม่ได้แก้เลย เพราะไม่รู้ว่าเป็นอะไร

ของผมก็เอารีโมทออก แล้วข้างซ้ายไขไม่ได้ ไม่ซ่อมด้วยครับเพราะไขแต่ข้างขวาอยู่แล้ว ต้องเอาเงินไปซ่อมอย่างอื่นแทน.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม