ซื้อล้ออะไหล่ที่ไหน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ patzza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

patzza

Register
เข้าร่วม
5 พฤษภาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบว่าผมจะหาซื้อล้ออะไหลได้ที่ไหนคับ รถยางแตกที่เซงเลยไป

ไหนมะได้ ล้อขนาด 5รู 114.3 ราคาเท่าไรอะคับช่วยบอกที :coolly-0036:

ขอบคุนคับ

แถวๆนี้ก็มี........หรือเชียงกงอ่ะ :coolly-0031:

ผมโดนไปแล้วกะตัวเองขับมาดีๆรู้สึกรถหนืดๆขึ้นเร่งไม่ออก จอดรถลงมาดู ซ้ายหลังแบนแต๊ด เปิดโปรงหลังมาดูโบ๋โจ๋ไร้ยางสำรอง ต้องไปตามช่างจากร้านยางมาถอด เหนื่อยเลยครับงานการไม่ต้องไปทำกันเรยทีเดียว.....เชียงกงครับมีให้เลือกหลากลายลองไปชมเรย

ของผมขอบ 18 จะหาล้ออะไหล่อันไหนดี แล้วราคาเท่าไหร่คับ

ผมมีขอบ 17 W-WORK S1 แท้พร้อมยาง 1 วงครับ ขาย 4500 บาทครับ
เก็บไว้เป็นอะใหล่ได้เลยครับ

ถ้าอยากประหยัดเนื้อที่ก็ล้อเหลืองครับวงไม่เกิน 1200 หลบดิสใหญ่ แต่มันสามารถวิ่งแค่พอไปหาร้านปะยางได้เท่านั้น วิ่งไกล ๆคงต้องขับช้า ๆ ลองหาดูครับล้อแยกขายวงเดียวมีเยอะ ถ้าเอาล้อใหญ่หน่อยมันก็ใส่วิ่งแทนได้ยาว ๆ อย่างอยู่ต่างจังหวัดสามารถวิ่งใส่กลับเข้า กทม ได้อะไรแบบนี้ครับ

ถ้าอยากประหยัดเนื้อที่ก็ล้อเหลืองครับวงไม่เกิน 1200 หลบดิสใหญ่ แต่มันสามารถวิ่งแค่พอไปหาร้านปะยางได้เท่านั้น วิ่งไกล ๆคงต้องขับช้า ๆ ลองหาดูครับล้อแยกขายวงเดียวมีเยอะ ถ้าเอาล้อใหญ่หน่อยมันก็ใส่วิ่งแทนได้ยาว ๆ อย่างอยู่ต่างจังหวัดสามารถวิ่งใส่กลับเข้า กทม ได้อะไรแบบนี้ครับ
อยากได้แบบบางหละครับแบบว่ามันติดถังแก็สหกสิบแปดลิตรครับ:coolly-0023: