แหะๆ หน้าฝน เลยถ่ามว่า ไบปัดน้ำฝนแสตนดาร์ดติดรถ ขนาดเท่าไรบ้างครับ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31431
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31431

Chang
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แล้วใครใส่ขนาดเท่่าไรบ้าง...

standard 18" , 20" ครับ

18/'//'/ 20/'//'/ งับ

20" 18"ครับ

21 กะ 18 ก้อได้นะ ถ้ามันมีขาย

36-24-36 กั้บ...555...ตามที่คนอื่นตอบนั่นแหละครับถูกต้องแร้ว

แล้วถ้าเวลาปัดสเต็บช้าสุด มันแบบไม่สมูทมันน่าจะเป็นที่อะไรนะครับ
แบบปัดแล้วก็สะดุดอะครับ

แล้วถ้าเวลาปัดสเต็บช้าสุด มันแบบไม่สมูทมันน่าจะเป็นที่อะไรนะครับ
เพราะเจ้าของรถหน้าตาไม่ดีคั๊บ...

แล้วทำไมของเรามาน 16" กับ 20" หว่า สงสัยโดน.............ซะแว้ว...........

19กับ20ครับ

ของผมก็เป็นครับ เกิดเนื่องจากก้านปัดงอครับ ลองดัดดูครับทีละนิดๆค่อยๆนะครับ
เนื่องจากรถผมเคยชนมาแล้วฝากระโปรงดุ้งไปงัดกับที่ปัดครับ
แต่ก็มีอีกกรณีคือ พวกใบของPIAAใหม่ๆก็จะเป็นครับ เพราะว่านิ่มมาก พอมาเจอกับก้านปัดเล็กๆ ก็จะมีสั่นบ้างครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม