ถามเรื่อSR20DET

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ lucky
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

lucky

.. ตังน้อย..แต่อยากดริ๊ฟ.
Register
เข้าร่วม
14 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ทำไมไม่เห็นคนชอบวางSR 20 DET ในเซฟิโร่อะคับ มันมะดีหรือปล่าว ส่วนใหญ่เห็นวาง RB 20 DET อะคับ หรือไม่ก้อ 25 หรือ เจ(สงสัยส่วนตัว):coolly-0033:

อยากรู้เหมือนกันครับ เดิมๆ4เม็ดม้า205ตัว พละกำลังก็ใช่ย่ิอย หรือที่ไม่นิยมเป็นเพราะตัวถังเราหนักเรยดึงสู้พวกตระกูล6เม็ดไม่ได้ รอผู้รู้มาไขข้อกระจ่างครับ...

sr ตอนนี้เครื่องแพงอ่ะดิคับ อะไหล๋เครื่องก็แพง

แต่รู้สึกว่า ขับ6เม็ดมันส์กว่านะ

• กระทู้ ผู้เขียน
sr ตอนนี้เครื่องแพงอ่ะดิคับ อะไหล๋เครื่องก็แพง

แต่รู้สึกว่า ขับ6เม็ดมันส์กว่านะ

แล้วมีใครพอให้ข้อมูลได้อีกปะคับ:coolly-0037: