ศึกสายเลือด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31621
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รอวันแรงฮี่ๆ

ไฟล์แนบ

• 26 vs j.jpg
    26 vs j.jpg
    55.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 237
    27.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 243
    65.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 244
    56.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 235
    35.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 240
    37.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 240
    44.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 238
    40.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 228

38gk เลยเหรอ สุดดดดดดดดดด ป้ายทองด้วย
โข่งหลัง 22 เลย สงสัย ที่เห็นข้างบนคงไม่ใช่ 26 แล้ว น่าจะ 28

38gk เลยเหรอ สุดดดดดดดดดด ป้ายทองด้วย
โข่งหลัง 22 เลย สงสัย ที่เห็นข้างบนคงไม่ใช่ 26 แล้ว น่าจะ 28
:biggrin: มีคนแอบรู้ฟามลับซะแระแฮะๆๆ จิงๆมะได้กะจะใส่38gkหรอกครับใช้บนถนนคงเหนื่อยน่าดูพอดีแอบเห็นมาเลยถ่ายมาให้ดูเล่นหย่ายยยยยยยดี

ลงครบ มัน คง บิน ได้ แน่ๆ เลย

จุจุจุจุจุจุจุจุ ว้าววววววววววววว สุดๆ

:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ขอบคุณน้าจอห์นมากๆเลยครับที่ช่วยชี้เป้าให้ครับปลายปีคงได้เห็นอะไรดีๆแน่นอนครับแล้วเจอกันตอนGRAND MEETINGครับผม

ยกเครื่องเก่าให้กรูเหอะ พร้อมชุดแก๊สด้วยนะ
จุ๊บ ๆ

ไม่เป็นไรครับ แล้วจะหาอะไรมานำเสนออีก:biggrin:
:redface: น้าจอห์นครับหม้อลมเบรกcuscoแบบของป๋าโจ้เท่าไรเหรอครับสภาพใหม่มากๆเลยครับมือ1หรือว่ามือ2ครับเนี่ยสนใจครับเตรียมรับมือกับ26เต็มที่ครับ

:redface: น้าจอห์นครับหม้อลมเบรกcuscoแบบของป๋าโจ้เท่าไรเหรอครับสภาพใหม่มากๆเลยครับมือ1หรือว่ามือ2ครับเนี่ยสนใจครับเตรียมรับมือกับ26เต็มที่ครับ
เค๊าถอดมาพ่นสีกันเองว๊อยยย ไอตรูดดดด

สุดจริงๆครับ สงสัยใช้แก๊สจนประหยัดจนมีตังเหลือมาซื้อได้ขนาดนี้ 555

แล้ว จะรู้ซึ้ง ถึง Rb 26

แล้ว จะรู้ซึ้ง ถึง Rb 26
:redface: ความรู้สึกมันเป็นไงเหรอครับดึงกว่าjมากมะครับจะได้เตรียมตัวไว้รอทำชุดใหญ่อยู่ครับอีกไม่นาน

แหม จะเป็น 26 แท้ก็ไม่ได้เนอะ ยังจะกั๊กไว้อีก .5

ได้แต่อิจฉาครับ

แหม จะเป็น 26 แท้ก็ไม่ได้เนอะ ยังจะกั๊กไว้อีก .5
:redface: มะได้ตั้งใจจะกั๊กหรอกคราบบบเพียงแต่กะลังดูอยู่ว่าจะทำ27,28หรือว่า31ดีครับรอดู"ข้อ"อย่างเดียวครับใครพอรู้บ้างครับว่าข้อของHKเค้าเป็นแบบที่ใช้เหล็กแท่งเดียวทำขึ้นมาเลยใช่ป่าวครับเพราะเท่าที่ผมรู้ของJUNใช่เลยครับแต่HKมะแน่ใจครับใครรู้ตอบหน่อยเด่อครับเด่อ

กำ กะแรงทางลัดนิ

มารอดูคับ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม