ไฟท้ายล้างให้ใสได้ไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31620
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31620

not.3 phuket {*_*}
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
12 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไฟท้ายล้างให้ใสได้ไหมครับพอดีรู้สึกว่ามันมีคราบดำๆไม่แดงเลยล้างได้ไหมครับ :coolly-0029:

จากประสพการณ์ที่เคยทำตอบว่าได้ครับ...แต่ผมล้างวันที่แดดดีๆแล้วตากแดดให้แห้งไม่งั้นไอน้ำเกาะเพียบ

จากประสพการณ์ที่เคยทำตอบว่าได้ครับ...แต่ผมล้างวันที่แดดดีๆแล้วตากแดดให้แห้งไม่งั้นไอน้ำเกาะเพียบ
ทำยังไงเหรอครับ บอกด้วยจะได้ลองบ้างครับ

ช่ายครับหาวันแดดดีๆน่ะครับ ผมก็เคยเอา 12V. ไปล้างเล่นๆดูกว่าไอน้ำจะหมดนี่เล่น ก็ต้องใช้เวลาทำให้แห้งพอสมควรเลย

ผมเพิ่งลองถอดมาล้างวันนี้เองครับ ถอดยากมากกกมีซิลิโคนดำอัดไว้เหย่อกันอยู่นานนม
ขี้ดินกองอัดกันอยู่ข้างในเทรวมกันเกินฝ่ามือเรยครับ แต่ไหนๆก็ถอดแล้วกะว่าจะพ่นทำโคมดำเีรยเลยดีกว่า...

พรุ่งนี้จะลงมือพ่นแล้วครับ เด๋วเอารูปมาให้ชมกันว่าจะหมู่หรือจ่า 5555
พี่ว่าติดฟิลม์ดำดีกว่าไหมคราบ..เบื่อก็ลอกออกไม่เสียของด้วย

พี่ว่าติดฟิลม์ดำดีกว่าไหมคราบ..เบื่อก็ลอกออกไม่เสียของด้วย

ที่จะพ่นเป็นไฟท้ายของ12Vครับพี่ เด๋วตั้งใจว่าจะซื้อท้ายแดง24ใส่อยู่แล้วเลยว่าจะลองทำดูครับพี่:coolly-0033:

รอดูด้วย...

ผมก็อยากจะแกะออกมาเขย่ากับน้ำยาล้างจานเหมือนกัน แต่ว่าไม่ได้ทำซักที

ตอนนี้ท้ายแดงผมกลายเป็น ท้ายดำ-แดง-ดำ ไปแล้ว มีแต่ทับทิมกลางอะที่ยังแดงอยู่ 55555

ทำเสร็จแล้วครับดำปิ๊ดปี๋สะใจโจ๋ แต่ยังหาวิธีเอารูปลงไม่ได้....ดูในรูปดิสเพลย์เรยครับง่ายดี:coolly-0011:

แก้ไขล่าสุด:
ผมก็อยากจะแกะออกมาเขย่ากับน้ำยาล้างจานเหมือนกัน แต่ว่าไม่ได้ทำซักที

ตอนนี้ท้ายแดงผมกลายเป็น ท้ายดำ-แดง-ดำ ไปแล้ว มีแต่ทับทิมกลางอะที่ยังแดงอยู่ 55555
เหมือนกันเลยที่ถามอ่ะ 55...:coolly-0028:

ทำเสร็จแล้วครับดำปิ๊ดปี๋สะใจโจ๋ แต่ยังหาวิธีเอารูปลงไม่ได้....ดูในรูปดิสเพลย์เรยครับง่ายดี:coolly-0011:
ใช้งานตอนกลางคืน คันหลังจะมองเห็นหรอครับ พ่นสีดำ

ใช้งานตอนกลางคืน คันหลังจะมองเห็นหรอครับ พ่นสีดำ

เห็นครับพี่มันเป็นสีสเปย์พ่นแก้วครับดำใส แสงจะสามารถลอดผ่านออกมาได้ เพียงแต่ว่าผมเล่นพ่นหนามากแสงก็เลยจะดร็อฟลงนิดหน่อยครับ แต่ไฟต่างๆก็มองเห็นตามปรกติครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม