ผมอยู่พระประแดงอยากจะสมัครกลุ่ม ผมควรอยู่กลุ่มไหนดีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31655
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31655

แระเซฟไทย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แนะนำด้วยคับ ขอบคุณคับ

ไอ้กลุ่มไ อ้ก้อนเนี่ยไม่สำคัญเท่าไรหรอกครับ

ผมว่านะมาสมัครสมาชิกให้เป็นทางการก่อนดีกว่า

กลุ่มนั้นแล้วแต่ ตามใจเลยครับว่าอยากอยู่ที่ไหน กลุ่มไหน

ส่วนมากที่เป้นกลุ่มๆจะเป็นพวกบ้านใกล้เรือนเคียงซะมากกว่า เพื่อให้สะดวกต่อการพบป่ะและรับรู้ข้อมูล ข่าวสารต่างๆ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อย่างพวกผมก็นัดเจอกัน ประจำแถวๆพระราม 2 อะไรประมาณนั้น

ถ้าวันนี้ว่างๆก็ลองมามิตติ้งดูได้ครับ แค่พระราม 5 คงไม่ไกลเกินไป เพราะพวกพี่ๆผมอยู่แถว วัดพุทธ ประชาอุทิศก็มี

สวนใจโทรมาเลยครับ 081-376-9485 บอลครับ ก่อน 4 โมงนะ หลังจากนั้นเคลื่อนพลแล้วครับ

การจะเข้ากลุ่มหรือไม่เข้ากลุ่มไม่ใช่สาระสำคัญอะไรหรอกครับ เพราะยังมีสมาชิกหลายคนก็ไม่เข้ากลุ่มใดกลุ่มหนึ่ง ที่สำคัญขอเพียงให้คุณเป็นสมาชิก Cefiro-Thailand และมีเวลามาร่วมกิจกรรมกับทางชมรมตามสมควร หรือถ้าคุณอยากจะเข้ากลุ่มคุณสะดวกที่จะไปรวมกลุ่มไหนก็เข้ากลุ่มนั้นได้เลยครับตามสะดวกของคุณเอง เช่น เข้ากลุ่มฝั่งธน กลุ่มพระราม 3 หรืออาจจะตั้งกลุ่มใหม่ขึ้นเองในพื้นที่พระประแดงก็สามารถทำได้ถ้ามีสมาชิกกลุ่มหลายคัน ทางชมรมก็จะดำเนินการขึ้นทะเบียนกลุ่มให้เช่นเดียวกับกลุ่มต่างๆ ที่ตั้งกันมาแล้ว สรุปคุณสะดวกและแบ่งปันเวลามาร่วมกิจกรรมกับกลุ่มหรือชมรมบ้างก็ OK แล้วครับมิใช่สมัครสมาชิกแล้วหายต๋อมไปเลย แบบเนี้ยไม่เกิดประโยชน์อะไรต่อคุณเองและชมรมครับ....
ยังงัยก็ขอต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand ล่วงหน้าครับ

อย่างที่น้องบอลผู้น่ารักและป๋าบอกครับ กลุ่ม ไม่ได้มีความสำคัญอะไรเพียงแต่เกิดจากบ้านใกล้กันจะสามารถเจอกันได้บ่อยมากกว่าพื้นที่อื่นครับผมเองก็ไม่มีกลุ่มมีก้อนอะไรกะเค้าไปมันได้ทุกที่ถ้ามีกำลังจะไปครับ พูดคุยได้ทุกกลุ่ม ที่อยู่แบบพี่น้องผองเพื่อนมิได้อยู่แบบ พวกใคร กลุ่มใคร ครับผม สบายๆเฮฮา ยิ่งดื่มสุรายิ่งเฮฮามากกว่าปกติครับ :biggrin: :biggrin:

ถ้าจะสมัครสมาชิก ต้องโอนเงินไปก่อนแล้วค่อยเอาใบสมัครยื่นกับหัวหน้ากลุ่มใช่ไหมคับ วันนี้อยากจะไปด้วยนะเนี้ยแต่รถมานยางระเบิด เซ๊งเยย เด๋วค่อยไปคราวหน้าและกันคับ

จะโหลดใบสมัครจากหน้าเวปก็ได้ หรือจะสะดวกไปสมัครด้วยตนเองก็ย่อมได้อีกครับ แต่ขอให้เป็นสมาชิก CEFIRO-THAILAND ก็พอ อยู่กัน ฉันพี่ฉันน้อง ฉันตุ๊ด-เกย์ ครับ555:biggrin:

ผมก็อยู่พระประแดงคับ แต่ไปสมัครกับป๋าลอง กลุ่มนนท์โน่นแหนะ:biggrin:

ยินดีต้อนรับคับผม:biggrin:

ผมก็อยู่พระประแดงคับ แต่ไปสมัครกับป๋าลอง กลุ่มนนท์โน่นแหนะ:biggrin:[/quot

ว่ากำลังจะบอกน้องเค้าอยู่พอดีเลย ก็ดีแล้วแนะแนตัวกันไปก่อนเลย:biggrin:

คนที่บอกอยู่พระประแดงอยู่แถวไหนคับ ผมอยู่วัดโปรดเกศ อะ A31 สีขาวทะเบียน จพ6000 เจอกันทักได้นะคับ

ยินดีต้อนรับล่วงหน้าคับ....

ปล...อยู่กันฉันพี่-น้อง เกย์-ตุ๊ด จิงๆคับ

เอ้า....ว่าไงอีแนนนภา....5555

ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยค๊าบบบบบบบบบ......:wink: :biggrin:

:biggrin: ไม่เป็นไรครับ...อยู่กลุ่มไหน ก็เป็นสมาชิกของชมรมฯ เหมือนกัน พี่น้อง กันทั้งนั้นครับ

แล้วเรื่องการสมัคร กรุณาส่งเอกสารมาที่ผมโดยตรง เพื่อสะดวกในการจัดเก็บเอกสาร ประวัติ ของสมาชิก

มาอยู่กลุ่มผมดีกว่าคับ
มา มะ แต่ไกลหน่อยนะ
กลุ่มอุบล คนรักเด็กคับ....

เด็กผู้ชายป่าวครับพี่อาร์ม

ก๊ากกกกกกกกกกกก :biggrin:

เด็กผู้ชายป่าวครับพี่อาร์ม

ก๊ากกกกกกกกกกกก :biggrin:

กึ๋ยยย...
ต้องรอความเห็นจากแนนนภาก่องงง....
หรือว่า น้องโอปอ.นิออน. ก็ได้(อยู่ไหนวะ)

แหม่ เห็นเด็กใหม่ไม่ได้เลยนะ
รีบมาจีบให้เป็นพวกเดียวกันก่อนเลย
5555++

อยุ่ตรงไหนก็ได้คับไม่มีกลุ่มก็ได้ แต่ต้องระวังหลังไว้ให้ดีก้อแล้วกันคับ ตุ๊ดเกย์เยอะ ยิ่งแนนภาคนนี้ต้องระวังให้ดีนะคับ อันนี้ตัวดูดเลยอะคับ:sweet_kiss:

คนที่บอกอยู่พระประแดงอยู่แถวไหนคับ ผมอยู่วัดโปรดเกศ อะ A31 สีขาวทะเบียน จพ6000 เจอกันทักได้นะคับ
ผมอยู่วัดแคอ่ะคับแถวๆพระสมุทรเจดีย์อ่ะคับ แต่ไปบิกซีบ่อยมากใครถามก็บอกว่าอยู่พระประแดงอ่ะคับ รถผมสีขาวเหมือนกันคับ 3 ธ 3138 :biggrin:

วัดแคผมไปบ่อยมัก แต่ตอน เที่ยงคืน หรือไม่ก์ดึกกว่านั้น ไปส่งพ่อ ส.ไทย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม