>>> ไฟเหลืองติด ๆ ดับ ๆ ทำไงดีคับ <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เคยเห็นกระทู้แว๊บ ๆ

นี่หามา สองวันแระ

ไม่เจออะคับ

ไฟเหลืองผม กดแล้วติดบ้าง ไม่ติดบ้าง

บางที ติดแล้ว ก็ดับ ดับอยู่ดี ๆ ก็ติด

จะต้องทำยังไง หน้าคอนแทคทำความสะอาดยังไง

รบกวนด้วยคับ

ขอบคุณคับ :coolly-0044:

สวิตช์ ฟันเธอ เอ๊ย ฟันธง ....

ปัญหาเยอะจังคันนี้

เคยเห็นกระทู้แว๊บ ๆ

นี่หามา สองวันแระ

ไม่เจออะคับ

ไฟเหลืองผม กดแล้วติดบ้าง ไม่ติดบ้าง

บางที ติดแล้ว ก็ดับ ดับอยู่ดี ๆ ก็ติด

จะต้องทำยังไง หน้าคอนแทคทำความสะอาดยังไง

รบกวนด้วยคับ

ขอบคุณคับ :coolly-0044:
ผ้มว่าผ้มจำได้นะน้าเองเคยไปตอบคำถามชาวบ้านเขาไว้มิใช่รึทำลืม..อิอิ
ป.ล.วิ่งไปหาช่างpepดิได้ข่าวว่าซ่อมด้ายยยยยยยย

สวิสต์กำลังจะไปทัวส์ยุ่นปี่:coolly-0037:

ผมให้ช่างแถวบ้าน ถอดมาทำความสะอาดคอนแทคข้างใน
ใช้ได้ยาวๆเลยครับ

ปัญหาเยอะจังคันนี้

หึหึ อาการปัญหาเยอะ แบบนี้

สงสัย อยากขับเทียน่าเก้งแน่ ๆ :coolly-0010:

ผมให้ช่างแถวบ้าน ถอดมาทำความสะอาดคอนแทคข้างใน
ใช้ได้ยาวๆเลยครับ

ผมสงสัยไอคอนแทคเนี่ยแหละ มันคืออะไร ตรงไหน

ถอดออกมา เจอแต่ปลั๊ก ถอดมาฉีดป๋องฟ้า ก็ไม่เห็นหาย

เอ๊ะ หรือต้องฉีดโซแนค :coolly-0040:

ผ้มว่าผ้มจำได้นะน้าเองเคยไปตอบคำถามชาวบ้านเขาไว้มิใช่รึทำลืม..อิอิ
ป.ล.วิ่งไปหาช่างpepดิได้ข่าวว่าซ่อมด้ายยยยยยยย

โทรไป ม้นรับที่ไหนล่ะพี่วี เฮ้อ :coolly-0029:

ถอดออกมา หน้าสัมผัสไม่ดีแล้ว ไม่ยากหรอก

แกะออกมาจะเห็นหน้าคอนแทคที่มีการเสียดสีกัน และจะเห็นลูกบอลเล็กๆ 2 ลูก

จับมาทำความสะอาด แค่นี้ใช้ได้ยาวครับ

ล่าสุดผมใช้มาจะปีแล้ว

ต้น ถอดหัว(สวิท) ออกจากปลั๊กอะ แล้วจะเจอเอง...

ขอบคุณทุกคนนะคับ

แต่ผมมันแย่ที่แพ้ ป.4

เด๋วไปให้พี่กอฟทำให้ดีกว่า

แล้วให้พี่กอฟเลี้ยงข้าวต้นตอบแทนละกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม