รบกวนพี่น้องสมาชิก cef-thai ด่วนคับ....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31130
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31130

หนุ่ม เตาปูน
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากจะขอความร่วมมือพี่น้องสมาชิกเนื่องจากรถ taxi ของผมได้โดนคนร้ายจี้และทำร้ายคนขับและได้ขโมยรถ taxi ของผมไปด้วย เหตุเกิดแถวศรีราชา ซึ่งได้แจ้งความไว้แล้วที่ สภอ.ศรีราชา สาขาหนองขาม จึงอยากรบกวนพี่น้อง หากผู้ใดพบเห็นรถ
taxi toyota limo สีส้ม ทะเบียน ทม 5982 ช่วยโทรแจ้งที่หมายเลข 081-649-1275 หนุ่มคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ..

เดี๋ยวช่วยส่องครับพี่

จะช่วยดูครับพี่หนุ่ม

โอ เค ครับรับทราบกระจายข่าว
นั้นมันแถวบ้านผมนิหว่า

ช่วยกันๆๆๆ

.....จาดูแถวอยุธยาให้ครับพี่เผื่อมันผ่านมา....

ครับ

ช่วย กัน ดู ให้ แถวที่ผ่าน ครับ

ส่วนคนร้าย
ขอให้มันชิบหาย

เก็บข้อมูลเรียบร้อยคับ ถ้าเจอยังไงแล้วจะรีบรายงานด่วนๆเลยคับ

จำไว้เรียบร้อย

รถส่วนบุคล ริเป่าพี่ ป๋มกลัวแม่รงเอาไปสวมเล่มอิบอ๋าย แต่ยังไงก็จะช่วยดูให้งับ

ได้เลยพี่หนุ่ม จะคอยสังเกตให้อีกสายนึง
ทม5982 สีส้ม

รถส่วนบุคล ริเป่าพี่ ป๋มกลัวแม่รงเอาไปสวมเล่มอิบอ๋าย แต่ยังไงก็จะช่วยดูให้งับ

รถสหกรณ์ครับสีส้มไม่ใช่เขียวเหลือง

จะช่วยดูอีก 2 ตา นะพี่หนุ่ม

เด๋วช่วยดูพี่

จดทะเบียนแว้วว....จะช่วยดูอีกทางครับ..

• กระทู้ ผู้เขียน
มีคนแจ้งว่ารถถูกจอดทิ้งไว้แถวชลบุรีแล้วมีตำรวจลากไปสภอ.ที่ชลบุรีแล้ว

แต่ยังไม่ทราบว่าอยู่สภอ.ไหน ตอนนี้รอร้อยเวรเจ้าของคดีตรวจสอบอยู่ ถ้าได้รถคืนแล้วจะแจ้งเพื่อนสมาชิกทราบอีกครั้ง

ขอบคุณพี่น้องสมาชิก cef-thai ทุกคนด้วยนะคับ.....

ขอให้ได้รถคืนเร็ว ๆ นะคับพี่หนุ่ม

จดใส่กระดาษไว้มองตามไฟแดงแล้วพี่

จะช่วยเป็นหู เป็นตาให้ครับ:eeek:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม