ขายของเก่าท่อ veilside R32 แปลงใส่ A31แล้วครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31635
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31635

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายของเก่าท่อ veilside R32 แปลงใส่ A31แล้วทั้งเส้นหรือแลกคอนโทรลท่อนหลัง R32 ครับ

...(ขายแล้วครับ)...
ขายท่อ veilside ของ R32 เป็นเลสทั้งเส้น ขนาด 3.5 นิ้ว แปลงใส่ A31 แล้ว ของเคยใส่รถแล้วครับ ขาย 3500 บาท ต่อลองได้ครับ ไม่มีที่เก็บแล้ว อยากขายครับ หรือใครมีคอนโทรลท้าวแขนท่อนหลัง R32 พร้อมด้ามเบรคมือสายไม่ตัดเอามาแลกกันก็ได้ครับ ไม่ต้องเพิ่มเงินครับ
สนใจติดต่อ 08-6613-6618 , 08-5111-3106 เติ้ลครับ

แก้ไขล่าสุด:

ลดสุดๆ ได้เท่าไรครับพี่น้องเซฟ จะได้ลองไปทุบกระปุกที่บ้านมานับก่อน :coolly-0033:

PM มาบอกก่อนก็ได้จ้า

ลดสุดๆ ได้เท่าไรครับพี่น้องเซฟ จะได้ลองไปทุบกระปุกที่บ้านมานับก่อน :coolly-0033:
อยากได้เท่าไหร่ว่ามาเลยครับ
เอาจริง ๆ นะ ให้ได้ไห้เลย
ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไมครับ เกะกะอู่ครับ

สนใจสอบถามได้ครับ
(...ขายแล้วครับ...)<!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม