มีที่ซื้ออไหล่หายากแนะนำคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31326
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31326

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พลาสติดปิดซุมล้อ มือ 1 เบิกกันใหม่ๆข้างละ 1000++ up
จิงๆมีทีสั่งของก๊อบคู่ละ 800 แต่รอนานชาติโคตร.....
ล่าสุดจึงหาที่ซื้อแบบมีของเลย แรกก็ได้มาข้างเดียว
แล้วให้เขาโทรบอกถ้ามีอีกข้างมา

เมื่อวันก่อนโทรมาบอกก็ไปเอาอีกข้างมาแล้ว คาดว่า
จะมีอีกดังนั้นใครหาๆอยู่ก็รีบไปสอยซะเด้อ หมดแล้ว
หายากโคตร (สรุปได้มาคู่ละ 1000)

ชื่อร้าน S.C.C ตรงบรรทัดทองนะครับ อยู่ตรงข้ามตึก
บ้าอะไรซักอย่าง เป็นร้านใหญ่ๆติดแอร์อย่างดีเลย

พลาสติดปิดซุมล้อ มือ 1 เบิกกันใหม่ๆข้างละ 1000++ up
จิงๆมีทีสั่งของก๊อบคู่ละ 800 แต่รอนานชาติโคตร.....
ล่าสุดจึงหาที่ซื้อแบบมีของเลย แรกก็ได้มาข้างเดียว
แล้วให้เขาโทรบอกถ้ามีอีกข้างมา

เมื่อวันก่อนโทรมาบอกก็ไปเอาอีกข้างมาแล้ว คาดว่า
จะมีอีกดังนั้นใครหาๆอยู่ก็รีบไปสอยซะเด้อ หมดแล้ว
หายากโคตร (สรุปได้มาคู่ละ 1000)

ชื่อร้าน S.C.C ตรงบรรทัดทองนะครับ อยู่ตรงข้ามตึก
บ้าอะไรซักอย่าง เป็นร้านใหญ่ๆติดแอร์อย่างดีเลย

เออ กะลังหาอยู่
เดี๋ยวไปเดินดูไอ้ตึกบ้านี่มั่ง
ยบบรรทัดทองใช่ป่ะ
เดี๋ยวโดน

มีอีกที่นะ แถวพัฒนาการ

ชื่อร้าน Autolet

มุ่งหน้าศรีนครินทร์ เลยแยกที่จะลอดอุโมงค์ไปเอแบคนิดเดียว

อยู่ซ้ายมือก่อนถึงปั๊มบ้าอะไรซักอย่าง

เจ้าของร้านชื่อ พี่นัท

เข้าไปแล้วบอกว่า พี่โต ที่ซื้ออะหลั่ย Datsun 510 แนะนำมา

จะได้ราคาพิเศษ(แพงพิเศษ)

อะไรที่ว่าหายากร้านนี้มี แล้วก็เป็นของใหม่ เบอร์โทรเดี๋ยวหาให้

อืมมมมม....มีทั้งตึกบ้า แระก็ปั๊มบ้าเรยวุ๊ย..!........อิอิ..

..ขอบคุณค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ............ :wink: :biggrin:

มีอีกที่นะ แถวพัฒนาการ

ชื่อร้าน Autolet

มุ่งหน้าศรีนครินทร์ เลยแยกที่จะลอดอุโมงค์ไปเอแบคนิดเดียว

อยู่ซ้ายมือก่อนถึงปั๊มบ้าอะไรซักอย่าง

เจ้าของร้านชื่อ พี่นัท

เข้าไปแล้วบอกว่า พี่โต ที่ซื้ออะหลั่ย Datsun 510 แนะนำมา

จะได้ราคาพิเศษ(แพงพิเศษ)

อะไรที่ว่าหายากร้านนี้มี แล้วก็เป็นของใหม่ เบอร์โทรเดี๋ยวหาให้

หุหุหุ ขอบคุณมั่ก ๆ ครับ อยากได้อยู่

เบอร์โทรร้าน Autolet ครับ

[FONT=ms Sans Serif, Thonburi, DB ThaiTextFixed](02)318-2913หรือ(02)713-7223หรือ(089)995-7533

เห็นว่ามีบริการส่งถึงบ้านด้วยถ้าไม่ไกลมาก
[/FONT]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม