ใครติดเวเทอการ์ดเป็นมาสอนหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31737
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31737

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
สอนวิธีติดเวเทอกาดที่มันมีหมุดมีกิ๊ฟหน่อยครับ
เพื่อเป็นวิทยาทานครับ:coolly-0033:

เดี๋ยวสอนให้ แต่กรูไม่ไปสอนบ้านเอ็งนะ

สอนวิธีติดเวเทอกาดที่มันมีหมุดมีกิ๊ฟหน่อยครับ
เพื่อเป็นวิทยาทานครับ:coolly-0033:

หลังจากงานบวชเจ้าจ๊อบวันเสาร์จะสอนให้แล้วกัน แบบตัวต่อตัว
อุปกรณ์
1.เทป 3 m ม้วนหนึ่ง
2.กันไกรหรือคัตเตอร์
3.ไขควงปากแฉก
4.ผ้าขี้ริ้ว+น้ำมันเบนซิลนิดหน่อย
5.แอลกอฮอร์
6.น้ำแข็ง
7.น้ำ+โซดา
8.ของขบเคี้ยว จำพวกถั่ว ฮานามิ ฯลฯ
9.ที่เหลือแล้วแต่จะจัดหามา..

ป๋าครับไอ้ข้อ 5 ถึงข้อ 8 เนี่ย ต้องรับทานก่อนสอนหรือรับทานหลังสอนครับ
น้องมันถามมา

หลังจากงานบวชเจ้าจ๊อบวันเสาร์จะสอนให้แล้วกัน แบบตัวต่อตัว
อุปกรณ์
1.เทป 3 m ม้วนหนึ่ง
2.กันไกรหรือคัตเตอร์
3.ไขควงปากแฉก
4.ผ้าขี้ริ้ว+น้ำมันเบนซิลนิดหน่อย
5.แอลกอฮอร์
6.น้ำแข็ง
7.น้ำ+โซดา
8.ของขบเคี้ยว จำพวกถั่ว ฮานามิ ฯลฯ
9.ที่เหลือแล้วแต่จะจัดหามา..

ป๋าครับไอ้ข้อ 5 ถึงข้อ 8 เนี่ย ต้องรับทานก่อนสอนหรือรับทานหลังสอนครับ
น้องมันถามมา
แล้วไม่มีบุหรี่เหรอคับ:coolly-0010:

อู้หู้!:coolly-0028:

จัดไปเด๋วเครื่องดื่มผมไปหาที่งานพี่จาล๊อบแว้วกัล:coolly-0010:

เอ็งจำใว้อย่างเดียว...
เวเทอร์การ์ดอะไม่แพงแต่แม่งหมุดกิ๊ปเนี้ยแพงชิหาย จิงจิ๊งเชื่อดิ...555++:coolly-0010:

ลองรื้อคิวสแตนเลสดูเด๋วก็ร้องอ๋อเอง ถ้าไม่ได้อีกก็ลาออกจากชมรมไปเลย ฮ่าๆ :coolly-0046:

เอ็งจำใว้อย่างเดียว...
เวเทอร์การ์ดอะไม่แพงแต่แม่งหมุดกิ๊ปเนี้ยแพงชิหาย จิงจิ๊งเชื่อดิ...555++:coolly-0010:

ลองรื้อคิวสแตนเลสดูเด๋วก็ร้องอ๋อเอง ถ้าไม่ได้อีกก็ลาออกจากชมรมไปเลย ฮ่าๆ :coolly-0046:
ฮึๆๆๆๆ:coolly-0014:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม