ถาม2เรื่องครับพี่ๆ ไฟกับสี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31584
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31584

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
1.ไฟหน้า depo กับ usa ต่างกันยังไงครับ
2.สีขาวมุข camry ตัวใหม่เบอร์สีเบอร์อะไรครับ(รถผมกำลังจะพ่นเเล้วครับช่างเอามาให้ดูเบอร์ 070 ดูไม่เหมือนเลย รบกวนหน่อยครับๆ)

1.ไฟหน้า depo กับ usa ต่างกันยังไงครับ
2.สีขาวมุข camry ตัวใหม่เบอร์สีเบอร์อะไรครับ(รถผมกำลังจะพ่นเเล้วครับช่างเอามาให้ดูเบอร์ 070 ดูไม่เหมือนเลย รบกวนหน่อยครับๆ)

1ไฟหน้า depo มันเป็นของไต้หวันทำเทียม ไฟหน้า เมกาครับ
การส่งแสงห่วยกว่าเยอะครับ ไฟของแท้การกระจายแสงความสว่างดีกว่ามาก

2 เรื่องสีลองโทรถามทางโตโยต้าหรือหาอู่ที่ใหญ่ ๆ หน่อยถามเค้าดูก็ได้ครับ
ส่วนเบอร์สีในแคตตาล็อคมันจะไม่เหมือนสีจริงที่พ่นลงรถแล้วหรอกครับ

รูปลักษณ์ภายนอกคล้ายๆกันที่ต่างกันมองง่ายๆdepoจะพิมพ์อักษรคำว่าdepoไว้ทีีด้านล่างและจะไม่เจาะเบ้าไฟช่องใส่ไฟตัดหมอกมาให้ครับ...มีจุดต่างอีกนิดหน่อยแต่แค่นี้ก็มองออกแล้วครับ

เรื่องสี ลองหารถแคมรี่สีที่เราต้องการจะทำ
แล้วเดินไปขอเจ้าของรถขอเปิดฝาโปรงห้องเครื่อง จะมีแผ่นแปะบอกเบอร์สีอยู่
แล้วก็ไปบอกช่างเอาสีโค๊ดนี้อะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม