เรื่องของเกียร์....ถามนิดเดียว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31853
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31853

มะ"อู่บังเดย์"มาแล้นนน...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่องRB 24 วาวล์ เกียร์auto(เกียร์กำลังจะพัง)
1.ใส่เกียร์ธรรมดา 12 วาวล์ได้ไหมครับ(พวกหัวหมูประมาณนี้ครับ)
2.ใส่เกียร์ auto 20 DET ได้ไหมครับ
3.แล้วแต่จะแนะนำครับ(ความคุ้มค่าอะครับ)
ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ :coolly-0033::coolly-0033:

ใส่นะมันใส่ได้ครับ แต่ถ้าเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดา
ต้องเจอ ขาเบรค ข่คลัช ปั๊มคลัช อีก
เกียร์ auto 20 det ใส่ได้มั๊ยก็ได้อีก แต่ตอนซื้อเอากล่องมาด้วยนะ
เดี๋ยวมันคุยกันไม่รูเรื่องกับเกียร์ครับ

ใส่นะมันใส่ได้ครับ แต่ถ้าเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดา
ต้องเจอ ขาเบรค ข่คลัช ปั๊มคลัช อีก
เกียร์ auto 20 det ใส่ได้มั๊ยก็ได้อีก แต่ตอนซื้อเอากล่องมาด้วยนะ
เดี๋ยวมันคุยกันไม่รูเรื่องกับเกียร์ครับ
ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบ

ถามถึงความคุ้มค่า ถ้าจะให้คุ้มต้องได้เกียร์ที่สมบูรณ์ที่สุดสภาพดีที่สุดครับ
ไม่ว่าจะ เกียร์20 det หรือเกียร์ เครื่อง 24 v เดิม ๆ ถ้าได้มาแบบสมบูรณ์
นั่นแหละครับถึงจะคุ้ม

เกียร์กะปุก 12v ยัดใส่ได้เลยครับ ทำแท่นเกียร์นิดเดียว กับ ตัดต่อเพลาหน่อย ขับสนุกขึ้นอีกเยอะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
แต่กำลังมันเหลือ อาจต้องไล่เฟืองท้าย อันนี้แล้วแต่นะครับ ไม่ทำก้อได้<o:p></o:p]

เกียร์กะปุก 12v ยัดใส่ได้เลยครับ ทำแท่นเกียร์นิดเดียว กับ ตัดต่อเพลาหน่อย ขับสนุกขึ้นอีกเยอะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
แต่กำลังมันเหลือ อาจต้องไล่เฟืองท้าย อันนี้แล้วแต่นะครับ ไม่ทำก้อได้<o:p></o:p]
:coolly-0023::coolly-0023:

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม