มีเงินอยู่ 3 หมื่น ! จะทำช่วงล่างแนะนำหน่อยครับ ..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ DMLT
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

DMLT

Register
เข้าร่วม
23 พฤษภาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้เดิมทั้งคัน 12 V

ทำไว้รออนาคตจะลง เจโบเกียร์ธรรมดา

แนะนำหน่อยครับ :)

ว่ามีอะไรบ้าง เปลี่ยนอะไรบ้าง

แม็ก 5 ดุมผมเตรียมไว้แล้ว..

:coolly-0035:

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อืมหลายคนอาจจะบอกให้เปลี่ยนช่วงล่างสกาย
ส่วนผมจะบอกว่าให้เปี่ยนบูททุกตัวให้หมด
หาโช๊คดี ๆ สักชุดก็จบแล้วครับ อ้อเบรค sky ได้ก็ยิ่งดี

ที่สำคัญ ถ้าได้ยางใหม่ๆนะ จะแจ่มมากๆ

อืมหลายคนอาจจะบอกให้เปลี่ยนช่วงล่างสกาย
ส่วนผมจะบอกว่าให้เปี่ยนบูททุกตัวให้หมด
หาโช๊คดี ๆ สักชุดก็จบแล้วครับ อ้อเบรค sky ได้ก็ยิ่งดี
หาเฟืองท้ายเต็ด สักหน่อย นอกนั้นตามที่พี่กอฟละครับ:coolly-0022:

( ผ้าเบรค ) อย่าใช้ของถูก:coolly-0024:

เรื่องเปลี่ยนบูทมีร้านและราคาแนะนำป่ะครับ
ว่าที่ไหนและราคาประมาณเท่าไหร่
ขอบคุณมากครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เรื่องเปลี่ยนบูทมีร้านและราคาแนะนำป่ะครับ
ว่าที่ไหนและราคาประมาณเท่าไหร่
ขอบคุณมากครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
ผมไปเปลี่ยนบูทช่วงหน้ามาทั้งหมดประมาณ 8000 บาท
เป็นของ24vนะครับ

ตามร้านช่วงล่างหล่ะครับ หาร้านดี ๆหน่อย ใช้ของดีหน่อยนะครับ ของตอง 5 น่าจะใช้ได้ ของแท้ไม่แน่ใจกี่บาท แต่ทั้งคันน่าจะเป้นหมื่น ที่แนะนำแบบนี้เพราะ ถ้าซื้อของ skyline มา ถ้าดูเป้นได้บูทดีก็ ok แต่ซื้อมาบูทแย่ก็เท่านั้น
สูเอาเงินที่ซื้อแพหลังไปเปลี่ยนบูทใหม่หมดดีกว่าครับ

ตามร้านช่วงล่างหล่ะครับ หาร้านดี ๆหน่อย ใช้ของดีหน่อยนะครับ ของตอง 5 น่าจะใช้ได้ ของแท้ไม่แน่ใจกี่บาท แต่ทั้งคันน่าจะเป้นหมื่น ที่แนะนำแบบนี้เพราะ ถ้าซื้อของ skyline มา ถ้าดูเป้นได้บูทดีก็ ok แต่ซื้อมาบูทแย่ก็เท่านั้น
สูเอาเงินที่ซื้อแพหลังไปเปลี่ยนบูทใหม่หมดดีกว่าครับ
ถูกต้องนะกั๊บ:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
สรุปเปลี่ยนยกชุดเลยใช่มั้ยครับ

แหม่พี่พุดโดนใจน้องเลยเด๋วให้สอยตูดเพื่อนผมและกันเป็นรางวัล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม