• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากทราบวิธีดูเกียร์MT ของ 1JZ-GTE

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ SIMPLYFAST
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

SIMPLYFAST

รถใหม่มาแล้วดีใจจัง
Register
เข้าร่วม
19 ก.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนด้วยครับ...ถ้าคร่าวๆเกียร์โยง และไม่โยงนี่พอดูออกแต่ยังมีเกียร์ใหญ่เกียร์เล็ก เกียร์สองเจอีก..ชักงงๆ....จะมีวิธีดูอย่างไรได้บ้าง

ไม่แน่ใจว่าดูที่เสื้อเกียร์รึป่าวนะ ถ้าเกียร์เล็กมันจะคล้ายกับพวก1G มั๊งคับ

รอผู้รู้มาตอบให้ชัดๆอีกทีดีกว่าคับ

[TBODY] [TD class=F11T>(COPY) มา

*** จำเอาไว้วิธีดูเกียร์ JZ แท้ๆๆ ***

*** Gear Specilfication ***
--- รหัสเกียร์ R154 == เกียร์ 1 JZ - GTE ( เกียร์โยง หรือ ไม่โยง ทุกอย่างจะเหมือนกันหมด ต่างที่ชุดด้ามคันเกียร์เท่านั้นครับ )
--- รหัสเกียร์ V160 == 2 JZ - GTE / 6 Speed -- Supra ( จากความรู้สึกที่ใช้มา สับเกียร์มันส์ส์ส์ มากๆๆ )
--- รหัสเกียร์ W58 == 1G - GTE / 7M - GTE / 2JZ - GE

[/TD] [/TBODY]

จะเปลี่ยนแล้วหรอพี่วี....555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม