รถร่อนครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kriang
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kriang

Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เวลาขับทางตรงต้องคอยปรับพวงมาลัยกลับไปกลับมา คือมันจะเลื้อยๆอ่ะครับ พอขึ้นสะพานที ก็ลงไมพร้อมกัน ตั้งศูนย์แล้วไม่หายครับ

เวลาขับทางตรงต้องคอยปรับพวงมาลัยกลับไปกลับมา คือมันจะเลื้อยๆอ่ะครับ พอขึ้นสะพานที ก็ลงไมพร้อมกัน ตั้งศูนย์แล้วไม่หายครับ

ลองเช็คพวกบูชต่างๆแล้วหรือยัง แล้วก็แร็ตพวงมาลัยอะครับ
..รอผู้รู้มาตอบให้อีกทีครับ

ยางเก่าหรือยังอาแข็งแล้วก็ได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม