++พี่น้องคั๊บ เจอ เกย์ฟิโร่อีกคนนึงแระ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31211

mamamusab
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
Ghetto Fantasy...ย่ำต๊อก...มันแปลว่าไรหว่า.. says:
<DIR]
ชักว่าวเหรอพี่
</DIR]
songhman says:
<DIR]
ทำไม่เป็นว่ะ
</DIR]
Ghetto Fantasy...ย่ำต๊อก...มันแปลว่าไรหว่า.. says:
<DIR]
อ๋อ ให้กะเทยทำให้
</DIR]
<DIR]
เมิงเคยเหรอ
</DIR]
<DIR]
อืม
</DIR]
เด๋วจะได้บอกให้ประชาชนเซฟได้รับรู้

ทายซิใครเอ่ย...
รอให้เจ้าตัวมาเฉลยเองดีกั่ว
555++

เฮ้ย..นี่มันกะเทย นี่หว่า

<DIR]ชักว่าวเหรอพี่

</DIR]

<DIR]ทำไม่เป็นว่ะ

</DIR]

<DIR]อ๋อ ให้กะเทยทำให้

</DIR]

<DIR]เมิงเคยเหรอ กูไม่เคยให้กระเทยทำให้ เพราะปกติกูชอบโม๊คมากกว่า จะให้กระเทยทำให้ทำไม

</DIR]

เออ ถึงผมเป็นน้องก็ไม่ต้องเปิดเผยขนาดนี้ก็ได้
เด๋วผมจะบอกให้ประชาชนเซฟได้รับรู้

อืม .....กูชินเเล้ว
<DIR></DIR><DIR></DIR><DIR></DIR><DIR></DIR><DIR></DIR><DIR>
ความจริงอะบอกให้หมดพี่ออย ไม่ใช่มาตัดต่อ

แบบนี้เค้าเรียกหลักฐานมันมัดตัวเอง

เอามาทำแบบนี้ได้ไง

</DIR>

ของแท้ มันอยู่ด้านบนว๊อยยย
แต่งนิยายเกย์เก่งนี่หว่าเมิง
555++

ของแท้ มันอยู่ด้านบนว๊อยยย
แต่งนิยายเกย์เก่งนี่หว่าเมิง
555++
อันนี้มันอยู่ที่ประวัติแล้ว

ว่าใครมีประวัติการถูกเอาตูดมากกว่ากัน

ประชาชนจะตัดสินเองด้วยอำนาจประชาธิปไตย

ว่าใครมีประวัติการถูกเอาตูดมากกว่ากัน

ประชาชนจะตัดสินเองด้วยอำนาจประชาธิปไตย

ของแบบนี้ใครก็แต่งได้อยู่ที่เค้าจะเชื่อใครแค่นั้นเอง

กร๊ากกกกกกกล่อซื้อตัวเอง

ประวัติเซ็กซ์วิตถาร โดนเอาไขควงแทงตรูด จนต้องเข้าโรงบาลอ่ะเหรอ
ได้ใจจิง ๆ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ประวัติเซ็กซ์วิตถาร โดนเอาไขควงแทงตรูด จนต้องเข้าโรงบาลอ่ะเหรอ
ได้ใจจิง ๆ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

แต่งเรื่องอีกแหละ เข้าค่ายแถ...........แบบเจ๊เเ น นะเนี่ย

แต่งเรื่องอีกแหละ เข้าค่ายแถ...........แบบเจ๊เเ น นะเนี่ย
เอ๊า..ทีงี้มาบอกว่าคนอื่นเค๊าแต่งเรื่อง
ไขควงอ่ะ โดนมาจิงอ่ะป่าว
สารภาพมา...

เอ๊า..ทีงี้มาบอกว่าคนอื่นเค๊าแต่งเรื่อง
ไขควงอ่ะ โดนมาจิงอ่ะป่าว
สารภาพมา...

โดนจริงเพราะกวนตีน

เข้าหลังสองแผล ใครกันแน่ที่แต่งเรื่องว่าโดนแทงตรูด

แต่งเรื่องจริงป่าวถามตัวเอง

สารภาพมา....

โดนจริงเพราะกวนตีน

เข้าหลังสองแผล ใครกันแน่ที่แต่งเรื่องว่าโดนแทงตรูด

แต่งเรื่องจริงป่าวถามตัวเอง

สารภาพมา....
มันกะแทงตรูดแต่พลาด ไปโดนหลังเข้าอ่ะดิ
555++

ประทานโทษครับเป็นเหี้ยไรกันครับ2คนเนี้ย
แม่งดต้กันอยู่2คน มึงสอยตูดกันเองก้บอกมาเหอะ
แล้วไม่พอใจกันเลยออกมาโวยวายใช่มะ
แต่ไม่อยากให้ใครรู้เลยทำมาเป้นchatในmกัน
หึหึ

ประทานโทษครับเป็นเหี้ยไรกันครับ2คนเนี้ย
แม่งดต้กันอยู่2คน มึงสอยตูดกันเองก้บอกมาเหอะ
แล้วไม่พอใจกันเลยออกมาโวยวายใช่มะ
แต่ไม่อยากให้ใครรู้เลยทำมาเป้นchatในmกัน
หึหึ
ประทานโทษครับ

ก็บอกอยู่ว่า 2 คนครับ

ไม่พอใจที่พูดถึงตูดใช่มะถึงต้องออกมาแสดงตัว

เห็นกระทู้ไหนมี ตูด เป็นต้องออกมา

คิดอะไรหรือป่าวครับ หรือเล่นกับพี่ออยแล้วหึงครับ

ผมก็ไม่รู้ว่าพี่คู่กันอยู่นี่

หึหึ ไอ้ออยกรูยืมไขควงบ้านพี่เขียดหน่อยดิแทงหลังไอ้เด็กเจี้ยนี่เอาให้แม่งทะลุไปข้างหน้าเลย

รักสามเส้า 55555555555555555555

ละครวิทยุวันนี้เสนอตอน"พิษรัก แรงตุ๊ด"
แม่ง หึงกันโครตดุเดือด แสดงว่าตูดพี่ออย
นี่คมจริง ป้ากอล์ฟเลยหวง

ละครวิทยุวันนี้เสนอตอน"พิษรัก แรงตุ๊ด"
แม่ง หึงกันโครตดุเดือด แสดงว่าตูดพี่ออย
นี่คมจริง ป้ากอล์ฟเลยหวง
กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆ......:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เมิงไงอีเบียร์อีกระเทยอาคาซ่า

โดนกันอีกแล้ว..5555...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม