ถามเกี่ยวกับยางขอบประตูหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Takechi
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Takechi

Register
เข้าร่วม
13 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีใครเคยเปลี่ยนมั่งครับ ทั้งคันประมาณเท่าไหร่ครับ ของผมเวลาขับมันมีเสียงลมเข้าอ่ะ..ปิดประตูก็ยากต้องปิดแรงๆ รวมฝากระโปรงท้ายด้วยนะครับ....ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มีใครเคยเปลี่ยนมั่งครับ ทั้งคันประมาณเท่าไหร่ครับ ของผมเวลาขับมันมีเสียงลมเข้าอ่ะ..ปิดประตูก็ยากต้องปิดแรงๆ รวมฝากระโปรงท้ายด้วยนะครับ....ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ที่ประตู
1.ยางสักหราดประตู ตรงที่กระจกเลื่อนขึ้นลง
2.ยางสักหราดเส้นเล็กๆสั้นตรงสันขอบประตู
3.ยางรอบบานประตู
ที่ตัวรถ
1.ยางรางน้ำที่ติดอยู่ตรงหลังคา
2.ยางซุ้มประตู (กระดูกงู) 12v 24 v
3.ยางฝากระโปรงท้าย
ทั้งคันของใหม่ต้องมี 15,000 UP.ครับ ยางที่ราคาสูงสุด ยางสักหราดประตูตรงที่กระจกเลื่อนขึ้นลงประมาณ 2,850.-/เส้น ครับ เปลี่ยนใหม่ที :coolly-0023:

โดยปกติจะหาของเก่ายุ่นกันครับ เส้นละประมาณ 6-800.- ครับ แต่อาจหาสภาพสวยยากซักนิด

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวจะลองไปดูแถวเชียงกง......:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม