เบาะคู่หน้ารุ่นไหนเจ๋ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31601
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31601

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้ว่าคู่หน้าใส่อะไรดี
1. ต้องแปลงอะไรบ้าง
2. ราคาประมาณเท่าไหร่

กำลังอยาก ม๊ากกกก มาก

ถ้าชอบสบายๆผมว่า ImหรือR32 ก็okดีนะครับ

ผมใส่ recaro หัวตาข่ายอะแต่ใส่แล้วมันสูงมาก..หมายถึงระดับนั่งนะครับ..คัยพอจะแนะนำทางแก้ไขได้บ้างครับหรือร้านที่สามารถก็ได้ช่วยแนะนำหน่อยขอบคุณครับ 083-6141413 บาสA31596

อยากรู้ว่าคู่หน้าใส่อะไรดี
1. ต้องแปลงอะไรบ้าง
2. ราคาประมาณเท่าไหร่

กำลังอยาก ม๊ากกกก มาก

ผมใส่ sr3 อยู่นั่งสบายมากกระจับดีแต่ไม่ถึงกับอึดอัด

ใส่ SR3 Type R สีแดงอยู่ครับ นั่งสบาย ไม่มีปัญหา

แต่จะขายแระจะไปเล่น SR4 สีแดง(จะถูกจะแพงเอาแดงไว้ก่อน)ครับ

สวย แจ่ม เอิ๊กๆๆ

ถ้าสนใจเบาะ SR3 เชิญกดตามลิงค์เลยครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1560

ผมใส่ recaro หัวตาข่ายอะแต่ใส่แล้วมันสูงมาก..หมายถึงระดับนั่งนะครับ..คัยพอจะแนะนำทางแก้ไขได้บ้างครับหรือร้านที่สามารถก็ได้ช่วยแนะนำหน่อยขอบคุณครับ 083-6141413 บาสA31596
ของผมใช้แปลงขาเบาะครับโดยการเชื่อมขาเบาะขึ้นมาใหม่ให้เตี้ยกว่าเดิมครับทำแท่นยึดใส่แล้วนั่งสบายครับไม่สูงมากเพราะถ้าใช้ตัวยึดรางเบาะเดิมมันสูงครับหัวติดหลังคา หลักการวัด
ผมเห็นเข้าวางเบาะกับพื้นและก็ลองไปนั่งดูเอาว่าเอาความสูงแค่ไหนและก็ตัดเหล็กยึดทำขาเบาะเลยครับผมทำมาสองข้าง 600 บาทครับผม

แหล่มๆๆ เจงๆๆ เลยพี่น้อง แล้วที่พูดมาเนี่ย ราคาเท่าไหร่อะ สนใจม๊ากกก มาก น้าจอห์น สีดำสวยโครต เลยครับ
ถ้าซื้อมือ สองมาแล้วมาหุ้มใหม่ มันจะเช้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงง วับไม๊

ผมเทใจให้ A8 ตลอดกาลครับ
ถ้าเอาที่หาได้ตอนนี้ก็คงเป็น Bride Gias
หลังแคฟล่าแต่ไม่มีตังซื้อ ซื้อได้พี่เขาก็ห้ามใช้

ใส่ SR3 Type R สีแดงอยู่ครับ นั่งสบาย ไม่มีปัญหา

แต่จะขายแระจะไปเล่น SR4 สีแดง(จะถูกจะแพงเอาแดงไว้ก่อน)ครับ

สวย แจ่ม เอิ๊กๆๆ

ถ้าสนใจเบาะ SR3 เชิญกดตามลิงค์เลยครับ

[URL]https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1560[/URL]

มีแอบพ่วงขายของ:biggrin:

แหล่ม เจงๆๆๆเลยนะเนี่ย

นั่งสบายสไตล์ สปอรต์
R32-33 / Im

นั่งสบายสไตล์ ซิ่งๆ
RECARO SR4 / EVO 5-6-7

BRIDE ครับ............:boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม