Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ขอถามเรื่อง shock หน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31907
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31907

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ธ.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ยี่ห้อไหนรุ่นไหนที่แนะนำบ้างคับ ไม่ค่อยมีความรู้เท่าไร เอาแบบราคาไม่แพงมากขอแบบหนืบๆแข็งๆหน่อยอะคับ รถผมสเต็บบ้านคับไม่เทสมากคับ แล้วเวลาซื้อดูอย่างไรคับถึงจะได้ของที่ดีไม่โดนหลอกคับ ขอบคุณคับ

ถูกต้องคับ Gab กระบอกแดง สปริงใหญ่

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้นะครับ
แก็ปกระบอกแดงนี่ ปรับเกลียวรึเปล่าครับ
แล้วราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ:coolly-0033:

แก๊บ กระบอกแดง ปรับหนืด

รับรองจะติดใจ

ไม่แข๋ง แต่หนึบ ๆ หนับ ๆ

ดึ๋ง ๆ

ใช้มาสองชุดแระ

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้นะครับ
แก็ปกระบอกแดงนี่ ปรับเกลียวรึเปล่าครับ
แล้วราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ:coolly-0033:

ขอนุญาตตอบนะคับ
ที่พูดถึงในที่นี่เป็นแบบไม่ปรับเกลียวคับ
ถ้าจะให้หนึบยิ่งขึ้น ก็เปลี่ยนสปริงให้แข็งขึ้นมาอีกนิด(ถ้าเป็นเครื่งที่ตกแต่งมา)

ถ้าเป็นGab แบบปรับเกลียว เท่าที่เห็นผ่านตามี 2-3 รุ่นคับ
แต่เป็นตรงรุ่นไม่เคยเจอ เจอแต่ของ 200 หรือs13

ขอนุญาตตอบนะคับ
ที่พูดถึงในที่นี่เป็นแบบไม่ปรับเกลียวคับ
ถ้าจะให้หนึบยิ่งขึ้น ก็เปลี่ยนสปริงให้แข็งขึ้นมาอีกนิด(ถ้าเป็นเครื่งที่ตกแต่งมา)

ถ้าเป็นGab แบบปรับเกลียว เท่าที่เห็นผ่านตามี 2-3 รุ่นคับ
แต่เป็นตรงรุ่นไม่เคยเจอ เจอแต่ของ 200 หรือs13

แล้ว GAB กระบอกแดงสปริงใหญ่ที่ว่าอะครับ มันตรงรุ่น A31 มั้ยครับ....ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอราคามือสอง กับราคาของใหม่เทียบกันด้วยได้มั้ยครับ
ขอบคุณครับ.....:coolly-0033:

อยากรู้อยู่นะค้าบบบบบบพี่น้องค้าบบบบบบบบบบบ

อยากรู้อยู่นะค้าบบบบบบพี่น้องค้าบบบบบบบบบบบ

ตรงรุ่นมันก็มีครับ มันผลิตมาใช่เฉพาะรุ่นอยู่แล้ว เพียงแต่บางรุ่นมันนำมาใช้ร่วมกันได้แค่นั้นเองครับ

ได้ยินมาหลายคนแล้ว G/A/B เนี้ยยตรงฟิวคนที่ ใช้ สตรีทยูส พี่อาร์ม มีผ่านมือเข้ามาบ้างไม๊ครับ

ได้ยินมาหลายคนแล้ว G/A/B เนี้ยยตรงฟิวคนที่ ใช้ สตรีทยูส พี่อาร์ม มีผ่านมือเข้ามาบ้างไม๊ครับ

ไม่นิยมคับ ที่เจอมาสภาพไม่น่าเสี่ยงเอามาใส่เลย
ที่น่าเสี่ยง ราคาก็แรงมากไม่สมกับสภาพ
ชั่วโมงนี้ถ้าเอาสภาพ กับโช๊คปีใหม่ๆต้อง flex หรือ super street เท่านั้น

แล้ว GAB กระบอกแดงสปริงใหญ่ที่ว่าอะครับ มันตรงรุ่น A31 มั้ยครับ....ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอราคามือสอง กับราคาของใหม่เทียบกันด้วยได้มั้ยครับ
ขอบคุณครับ.....:coolly-0033:

มีคับ ตรงรุ่น เพื่อนผมก็ใส่อยู่ ท้ายไม่ห้อย
ลองนั่งดูแล้ว แข็งไปนิด(เปลี่ยนสปริง ปรับหนืดปานกลาง)
แต่เกาะถนนดีคับ
ราคามือ2 น่าจะประมาณ 8000 - 10000 บวก ลบ ไม่น่าเกิน 1000 ตับ
มือ1ไม่ทราบราคา ไม่น่าจะมีแล้วเพราะผลิตมานานแล้วคับ

มีคับ ตรงรุ่น เพื่อนผมก็ใส่อยู่ ท้ายไม่ห้อย
ลองนั่งดูแล้ว แข็งไปนิด(เปลี่ยนสปริง ปรับหนืดปานกลาง)
แต่เกาะถนนดีคับ
ราคามือ2 น่าจะประมาณ 8000 - 10000 บวก ลบ ไม่น่าเกิน 1000 ตับ
มือ1ไม่ทราบราคา ไม่น่าจะมีแล้วเพราะผลิตมานานแล้วคับ

ขอบคุณครับ...ตอนนี้อยากได้ tein อะครับ มีงาม ๆ ส่งเมล์มาบอกกันบ้างนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม