รบกวนช่วยลงความเห็นเรื่องเครื่องครับพี่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 13251
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

13251

Register
เข้าร่วม
1 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่ๆ ครับผมจะวางเครื่องใหม่รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับผมว่าจะเอาเครื่องแบบไหนดีแต่ใจจิงไม่อยากปวดหัวเรื่อง turbo อ่ะครับรบกวนด้วยนะครับพี่ๆ

1. 1JZ GE ฝาดำ
2. 1JZ GTE ปลั๊กหนา (Twin Turbo)
3. 2JZ GE

พี่ๆว่าอันไหนดีครับ เอาแบบกินน้ำมันพอประมาณ , ขับไปไหนมาไหนสบายใจน่ะครับ
:coolly-0044:

ไม่ชอบผูกโบ ก็เล่น ge ไปครับ
แต่ 2j ge ราคาพอ ๆ กะ 1j gte เลยนะ

ถ้าตอบแบบนิยามของชาวjzจะตอบว่า "จะมาเสียใจทีหลังที่ไม่เอาเครื่องโบ"

2jz Lpge :coolly-0010: ถ้าไม่อยากปวดหัวกะเครื่องมีโบ แต่ถ้าเป็นผมตอนนี้อยากกลับไป ตรงรุ้น 25 DET :coolly-0042:

ถ้าตอบแบบนิยามของชาวjzจะตอบว่า "จะมาเสียใจทีหลังที่ไม่เอาเครื่องโบ"

ตามนั้นคับ

เสียใจและก็ต้องเก็บเงินวางเครืองโบ:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

ลองตัวนี้ดิครับ ผมว่าโอเคนะ 2jz-ge+lpg

attachment.php

ไฟล์แนบ

177.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 211
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ อยากฟังความคิดเห็นอีกจ้า ห้องเครื่องเรียบร้อยจังเลยชอบๆ:coolly-0044:

ถ้าไม่อยากโบ ก็ 2 เจครับ

25 อีกหนึ่งเสียงคับ

:coolly-0010:25bo อีกเสียงครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม