>>>ขายเครื่องRb20Det ยกลงครับสภาพดี<<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31788
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31788

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอขายเครื่อง RB20det เป็นเครื่องยกลงจากรถผมเองครับ เครื่องไม่ได้มีปัญหาใดๆๆๆเลยแค่คอยเสีย1ตัว(ซื้อมาแล้วพร้อมปลั๊กเอาไปเปลี่ยนเอง) ที่ยกออกเพราะเบื่ออยากเปลี่ยนเครื่องเลยยกออก เครื่องเกีี่ยร์ธรรมดา แต่ไม่มีเกียร์ให้นะ

เครื่องมีเลขให้
1.ท่อไอดีซิ่ง
2.เฮดเดอร์หงายโบ+โบ20 +front pipe
3.ปั้มน้ำเบิกใหม่ของแท้nissan เปลี่ยนไปยังไม่ถึง1ปี วาล์วน้ำด้วย 4.กล่องซิ่งโม2step+กล่องเดิม
5.หัวเทียนdensoเบอร์8
ชุดสายไฟ อุปกรณ์เครื่องเกือบครบ ขาดท่อชุดอินเตอร์(แต่มีชุดอินเตอร์เดิมให้)

(ขอพักการขายก่อนนะครับ):coolly-0030:

แก้ไขล่าสุด:

>>> รูปท่อไอดีนะครับ ฝา26ไม่มีนะครับ <<<

พี่ครับ ขอดูรูปเครื่องปัจจุบันหน่อยอะครับ
แล้วถ้าไปดูของดูได้ที่ไหนครับ

เหงอย่างงี้ ผ่อนได้มั้ยก๊าบบบบ :coolly-0033:

เห็นบอกหัวใจใหม่หล่อน่าดูนะลำเนี้ย....

up.....ครับ ของซิ่งๆอีกแล้ว...........

>>>สนใจสอบถามได้นะครับ<<<

หัวใจใหม่มันก็ธรรมดาๆนะครับพี่บิ๊ก

ขอดูรูปปัจจุบันได้ไหมครับ

แหมะอยากได้แฮะ อยากได้โบหงายนะ

ขอดูรูปปัจจุบันได้ไหมครับ

ได้ครับแต่รอรูปจากพี่น็อต a31444 ก่อนนะครับ

แหมะอยากได้แฮะ อยากได้โบหงายนะ

ยังงี้ต้องโดนครับน้า GoLf

ซี้ดดดดด

สนใจรับท่อน้ำเพิ่มไหมน้อง

อิอิ

อัฟไปครับ
รอซื้อท่อไอดีซิ่งนะครับ รออยู่ครับ

เอามาชนเกียร์เดิม 12 วาวล์ ได้ป่าวเนี่ย :coolly-0043:

ถ้วนๆไหวไหมครับ 0860723706

ขอบคุณผู้ที่สนใจทุกท่านครับ

แต่ตอนนี้ขอพักการขายเครื่องก่อนนะครับ:coolly-0009: ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงยังไงจะบอกอีกทีนะครับ

ขายท่อไอดีอ่ะเปล่าครับ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม