Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

****ตั้งเวลาทามเมอร์กันเท่าไหร่ครับ****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เพื่อน ๆ ในเวปตั้งเวลาทามเมอร์ก่อนดับเครื่องไว้เท่าไหร่กันบ้างครับ รถผมเครื่อง 1j BO ตั้งไว้ 30 วิ. ไม่รู้น้อยไปรึป่าวครับ...ควรตั้งเท่าไหร่ดีครับ
ขอบคุณครับ:coolly-0033:

ของผมไม่ได้ตั้งคับ เพราะ กว่าจะเลี้ยวเข้าซอย กว่าถึงบ้าน กว่าจะถอยหลังจอดเข้าโรงรถ

มันก็ใช้เวลาพอสมควรคับ เลยไม่ได้ตั้งเวลาเลย ที่สำคัญ ไม่เปลืองน้ำมันด้วยคับ 55+

ของผมไม่ได้ตั้งคับ เพราะ กว่าจะเลี้ยวเข้าซอย กว่าถึงบ้าน กว่าจะถอยหลังจอดเข้าโรงรถ

มันก็ใช้เวลาพอสมควรคับ เลยไม่ได้ตั้งเวลาเลย ที่สำคัญ ไม่เปลืองน้ำมันด้วยคับ 55+
เยี่ยมคร้าบบบบ:coolly-0023:

รถมึงวิ่งได้ด้วยเรอะ

ถ้าซัดมาก็ประมาณ 2 นาทีก็พอครับ หรือไม่ต้องถึงก็ได้
ถ้าขับมาธรรมดาก็ไม่ต้องตั้งก็ได้ครับ.......
.....ถ้าเอาเท่ก็ ซัก 1 นาทีก็พอครับ......อิอิออิ

ว้าวประหยัดช่วยชาติด้วย (ใช้หลักการเหมือนกันครับ)
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เหมือนกันครับ กว่าจะเข้าซอยบ้านได้ ประมาณ5นาที ที่เป็นรอบเดินเบา

กว่าจะเปิดประตูรั้ว วิ่งไล่หมา ไม่ให้ออกนอกบ้าน ก็อีก 2นาที กว่าจะถอยเข้าบ้านได้

กว่าจะเอาเข้าโรงจอดรถ ก็ รวมๆหมดแล้วเกือบๆ 10นาที ไม่เคยวอม ดับเลย

แต่ถ้าวันใหน ซัดมาแล้วจอดหลบ แอบ หนี จะตั้งใว้ 2นาทีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม