Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ขอคำแนะนำหน่อยครับกำลังจะเดินท่ออินเตอร์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31736

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีจะเดินท่ออินเตอร์ใหม่เครื่อง25det m/t
จะใช้อินเตอร์แบบไหนดีครับ แบบไม่รอรอบจนเกินไป :coolly-0010:

ออโต้ด้วยก้อดีครับ:coolly-0033:

ไม่ชอบรอรอบ แล้ว ต้องลูกใหญ่มิดช่องอินเตอร์ไหม เพื่อความเท่รึเปล่า ถ้าไม่เน้น ก็ใส่ ลูก 20 โบ เล็ก มาไว แต่ก็ร้อนหน่อย หรือถ้า ใหญ่อีกนิด ใส่ลูกเจ ก็ได้ ดำดุดี

ถ้าไม่อยากใช้อินเตอร์ เจ ลองมองของพวก evo หรือ vr4 ครับ

ขอใช้กระทู้นี้ถามต่อเลยนะครับ
ถ้าเราอยากจะใช้อินเตอร์...ของ rb 26 มันจะรอรอบใช่หรือเปล่าครับ
เราสามารถอุดช่องของอินเตอร์ rb 26 ได้ปะครับ..คือทำให้ช่องมันน้อยลงอะครับ

ทำได้คับ เคยเหงเพื่อนพี่ชายผมทำใส่รถเค้าเอง คิดว่าร้านทั่วไปน่าจะทำได้นะคับ

ผมว่า อินเตอร์ 26 มันก็ไม่ได้รอรอบ เท่าไหร่ แค่ไม่ถึงวิ

ลองถามๆคนที่ใส่อินเตอร์ 26ดูครับ ผมใส่อยู่มันก็ไม่รอนะ

รถน้าเบิ้ล a31687 เครื่อง 25โบใบขาว m/t ก็ใส่ trust ทรง26 ก็ไม่รอ ใหญ่กว่า26ทั่วๆไปอีก

รถเจ๊โจ้ a31009 ก็ใส่อินเตอร์ br26

แก้ไขล่าสุด:
จิงๆมันแทบไม่รู้สึกอ่ะคับ ผมใส่เหมือนของน้าเบิ้ลก็ไม่ได้รอมากมายอย่างที่เค้าบอก มันแค่นิดเดียวเอง

ผมว่ามันรอนิดหนึงนะ
ถึงจะวินาทีหนึงก็จริง....แต่ว่าถ้าแข่งกัน
วินาทีหนึงก็โดนเป็นลำเหมือนกันนะครับ....จริงปะ
...ความคิดส่วนตัวนะครับ....:coolly-0003:

ใส่ 26 เลยครับ ไม่รอหรอกแทบไม่รู้สึก
ถึงจะรอก็นิดหน่อย แต่อาการรถดึงผิดกัน

ผมว่ามันรอนิดหนึงนะ
ถึงจะวินาทีหนึงก็จริง....แต่ว่าถ้าแข่งกัน
วินาทีหนึงก็โดนเป็นลำเหมือนกันนะครับ....จริงปะ
...ความคิดส่วนตัวนะครับ....:coolly-0003:
ถ้าในสนามเห็นผลครับ แต่ใช้ในชีวิตประจำวัน ผมว่าอินเตอร์ใหญ่ๆ ระบายดีๆ

จะได้เปรียบในเรื่องความทนทานของเครื่องเพิ้มขึ้นมา

แต่ในสนามเวลาอยู่หน้าไฟแล้ว มันอยู่ที่ใจแล้วคับ อุดโบออฟ เบิ้ลรอ มันก็มาใวแล้ว อิอิ ถ้าได้เบียร์เข้าซัก2ป๋อง นะ แรงเลย

ถ้าในสนามเห็นผลครับ แต่ใช้ในชีวิตประจำวัน ผมว่าอินเตอร์ใหญ่ๆ ระบายดีๆ

จะได้เปรียบในเรื่องความทนทานของเครื่องเพิ้มขึ้นมา

แต่ในสนามเวลาอยู่หน้าไฟแล้ว มันอยู่ที่ใจแล้วคับ อุดโบออฟ เบิ้ลรอ มันก็มาใวแล้ว อิอิ ถ้าได้เบียร์เข้าซัก2ป๋อง นะ แรงเลย

เล่นแอลกอฮอลเลยไม่แรงอยู่ได้ไงเนี่ย....อิอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม