อิอิ ขอโชว์ด้วยคนคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ daruma10
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

daruma10

Register
เข้าร่วม
25 พฤษภาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
น้องใหม่รายงานตัวคับ:coolly-0030:
[email protected]

โบ t88 38GK แคม 272 / 9.3 โข่งหลัง 18

กล่อง F-con V pro 3.24

แม๊พเซ็นเซอร์ 3 Bar

อินเตอร์ HKS Gt 4 นิ้ว

หัวฉีด SARD 850 cc

รางหัวฉีด Tomei

เร็กกุเรตเตอร์ HKS

ปั๊บติ๊ก 910 4 ตัว

ใส้ในเดิมหมดคับ

จูน By Por คับ
จูนไม่เยอะคับเอาใช้งานใช้เที่ยวทั่วไป 580Hp บูต บาร์2

แก้ไขล่าสุด:

มีอะไรที่สามารถซื้อใส่คันนี้ได้อีกเนียะ

โหด สวย มาก

ดุดีจังครับโดยเฉพาะล้อ:coolly-0039:

ถูกต้องคับ ขาดปัดหลัง อิอิ

จอดิจิตอลมีแล้วยังไม่ได้ใส่คับ

นึกว่ารถใครสวยแรงแหล่มจริงๆๆๆ

งามแต้ๆๆเลย คับ

สวยงามจิงๆ....

สวยและโหดมาเลยคับ

ปัดหลังอย่าใส่เลยครับ แบบนี้ดีแล้ว

ชอบโบร์รุ่นนี้จัง........:coolly-0033:

ชอบมากเลยครับแจ่มจิงมาจิดคู่กะรถมคงสวยน่าดูอิอิ
ชอบสีเหลืองอะ

เห็นตัวเป็นๆเส้น พัฒนาการครับ หล่อมาก

เย้ย เหงมะไร...
อ๋อ...ผมก็คุ้นรถพี่อยู่นะ

อิอิ:coolly-0010:ผมอยู่พัฒนาการ 25 คับ

แก้ไขล่าสุด:
สวยไปหรือป่าวคันนี้

ถ่ายที่ไหนน้า คุ้นๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม