รวมพลังกันอย่างนี้...น่ากัวหว่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:tongue: เห็นภาพแระอิจฉา....พวกเขาเจงๆ
เกือบ 200 คันได้มั๊งเนี่ย...
:redface: ขออนุญาต Honda Jazz Club. เอารูปมาลงให้สมาชิกดู
ด้วยความตาร้อนหน่อยนะคร๊าบบบบบ....:byebye:

ไฟล์แนบ

61.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 238
    47 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 238
    87.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 238

เจอเซฟไทยแบบครบๆแร้วจาหนาวววววววววววว...............:wink:

จัดเลย...วันครบรอบ 4 ปี เดือนกันยายน 50 ที่จะถึงเร็วๆ นี้
เอาให้มันยิ่งใหญ่
สมกับเป็น
CEFIRO-THAILAND

จัดเลย...วันครบรอบ 4 ปี เดือนกันยายน 50 ที่จะถึงเร็วๆ นี้

เอาให้มันยิ่งใหญ่
สมกับเป็น
CEFIRO-THAILAND

หุหุหุ เอาเลยครับป๋า หนับหนุนเต็มที่:cool:

ผมว่านะครับพี่โจ้ด้วยปีรถอาจจะเก่ากว่าครับ
จำนวนพวกเราเลยไม่มากเท่า แต่มิตรภาพความสนิทสนมที่มีน่าจะมากกว่านะครับ

" มากคนมากฟาม"

อยู่แบบพี่น้องแบบนี้อบอุ่นที่ซู้ดดดแล้ว
เดี๋ยวคนนั้นเกย์เดี๋ยวคนนี้ตุ๊ดดด
แหย่ไปแหย่มาฮาดีครับ:biggrin:

จากที่เคยร่วมงานมิตติ้งใหญ่ครบ2ปีครบ3ปีพวกเราก็แยะดีนะพี่ เอิ๊กๆ

:biggrin: ช่ายยยย.....แหล่งชุมนุมกระเทย เกย์ ตุ๊ดแก่
งานครบรอบที่จะถึงนี้ ตั้งใจว่าจะเชิญ
1.คุณเฉลิมวงษ์ ผู้บริหารนิสสันออโต้โมบิล ด้วย
2.สื่อมวลชน จากนิตยสารรถยนต์
3.ประธานฯ คลับต่างๆ ในแบรนด์นิสสัน

พวกเรามีความเห็นว่าอย่างไร :redface:

ผมได้หมดค้าบบบบบบบบบบบ ไม่มีปัญหา

:biggrin: ช่ายยยย.....แหล่งชุมนุมกระเทย เกย์ ตุ๊ดแก่
งานครบรอบที่จะถึงนี้ ตั้งใจว่าจะเชิญ
1.คุณเฉลิมวงษ์ ผู้บริหารนิสสันออโต้โมบิล ด้วย
2.สื่อมวลชน จากนิตยสารรถยนต์
3.ประธานฯ คลับต่างๆ ในแบรนด์นิสสัน

พวกเรามีความเห็นว่าอย่างไร :redface:
เห็นด้วยอีกเสียงครับท่านประธานเกย์ฟิโร่

ว่าไงว่าตามกันครับ
แค่ได้เจอเพื่อนๆพี่น้องครบๆหนุกหนาน
ก็พอใจแล้ว........

สักประมาณเนี๊ยะๆ:smile: :rolleyes: หนุกก็โอเคนะ
พี่:biggrin:

ไฟล์แนบ

48 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 182
    51.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 181
    44.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 179
    47.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 180
    45.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 173
ก้อดีนะ....ครบรอบสี่ขวบบบบบบบ

เอาเลยครับบบป๋า...เอาให้เยอะๆๆๆๆ

จัดปายยยยยยยยยอย่าให้เสียยยย...หนุนเต็มแม็กคร๊าบบบ

รอให้ Jazz อายุซักสิบปีแบบเราดูป๊ะ จะรวมกันสู้เราได้มั๊ยะ

รวมได้ขนาดนี้เพราะสปอร์นเซอร์หลักเป็นคนจัด

พวกเราจัดกันเองได้ขนาดนี้ ผมว่าหายากแล้วครับ

ภูมิใจเถอะพี่น้องว่า Cefiro-Thailand ก็ไม่อายใครที่ยืนหยัดได้ด้วยขาของตัวเองขนาดนี้

ส่วนเรื่องวันจัดงานครบรอบ

ก็แล้วแต่พี่โจ้ครับ

แต่กลัวอย่างเดียว

กลัวคนจะเชื่อจริงๆว่า ว่า ว่า

พี่โจ้เป็นเกย์

:sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:

:biggrin::biggrin::biggrin::biggrin::biggrin:

ส่งใจไปด้วยครับ :redface:

เราอบอุ่นกว่าคับ

เยอะแต่ปริมาณ แต่ขาดความจริงใจ ก็เท่านั้นอะครับ
อยุ่กันอย่างน้อยๆ แต่มีคุณภาพ มีแต่สิ่งดีๆให้กันดีกว่า

เบิกค่าน้ำมันด้วยจิ อยากไปร่วมด้วยอะ:biggrin:

จิงเราน่าจะรองนับ ๆ ดูมั่งนะ ว่ามีกี่คันในงาน 4 ปีอะครับ ถ้าเป็นไปได้ ทำเป็นสถิติก้ดีนะไม่รู้จะเป็นไปได้หรือเปล่าเช่น ชมรมที่มีรถรุ่นเดียวกันมากที่สุดในประเทศ หรือในโลกไปเลยดีไหม 555...+++

ส่วนเรื่องจัดงานท่านพี่จัดแบบยิ่งใหญ่ไปเลย ไหน ๆ ก็จะเชิญสื่อมวลชน ผู้บริหารมาแล้ว เอาแบบเปิดให้คนทั่วไปมาชมรถเราด้วยก็ดีคับท่านพี่ เหมือนแบบงานมอเตอร์โชว์เลย แต่มี A31 ที่เป็นสมาชิกชมรมเท่านั้น แล้วมีกิจกรรมต่าง ๆ บนเวที ตกเย็นเราก้ปิดห้องเลี้ยงสังสรรค์กันเช่นเดิม ดีไหม นี้คือความคิดเห็นส่วนตัวเด้อพี่น้อง................

:byebye: :byebye: :byebye: :byebye:

จิงเราน่าจะรองนับ ๆ ดูมั่งนะ ว่ามีกี่คันในงาน 4 ปีอะครับ ถ้าเป็นไปได้ ทำเป็นสถิติก้ดีนะไม่รู้จะเป็นไปได้หรือเปล่าเช่น ชมรมที่มีรถรุ่นเดียวกันมากที่สุดในประเทศ หรือในโลกไปเลยดีไหม 555...+++

ส่วนเรื่องจัดงานท่านพี่จัดแบบยิ่งใหญ่ไปเลย ไหน ๆ ก็จะเชิญสื่อมวลชน ผู้บริหารมาแล้ว เอาแบบเปิดให้คนทั่วไปมาชมรถเราด้วยก็ดีคับท่านพี่ เหมือนแบบงานมอเตอร์โชว์เลย แต่มี A31 ที่เป็นสมาชิกชมรมเท่านั้น แล้วมีกิจกรรมต่าง ๆ บนเวที ตกเย็นเราก้ปิดห้องเลี้ยงสังสรรค์กันเช่นเดิม ดีไหม นี้คือความคิดเห็นส่วนตัวเด้อพี่น้อง................

:byebye: :byebye: :byebye: :byebye:

ยังไงนะ อีกทีซิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม