ความสูงของรถ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31590

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถเดิมๆ โช๊คเดิม สปริงเดิม (หลังท้ายห้อยนิดเพราะติดแก๊ส)

ถ้าใส่ล้อขอบ 17 หน้า 8 หลัง 9 ยาง 45 ทั้ง 4 วง จะติดไหมอะครับ

แล้วถ้าติดควรแก้ไขอย่างไรเช่นลองที่หัวโช๊คกี่มิล/นิ้ว อะครับ:confused:

รูปรถผม แม็กตามนั้นเลยครับ

ไฟล์แนบ

40.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 214
    18.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 207

ไม่น่าติดครับแต่ถ้าจัมพ์สะพานแรงๆไม่แน่

สวย.........

:biggrin: ติดแน่ครับ....ล้อหลังอ่ะ
ลองคิดดูเอานะ...
ล้อหน้า 8" ต้องใส่ยาง 225-45-17
ล้อหลัง 9" ต้องใส่ยาง 245-45-17

เข้าคอนเซ็ปต์ หน้าทิ่ม ตูดโด่ง เลยครับ
ยางซีรีย์ 45 เท่ากันทั้งหน้าและหลัง
แต่หน้ายางขนาดไม่เท่ากัน นะครับ
45% ของหน้ายาง คือซีรีย์ แล้วคิดว่าแก้มยางมันจะสูงกว่าล้อหน้ามั๊ยครับ
เจอถังแก๊สอีกใบ ท้ายรถ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
โช๊คเดิมม่ายหวายยยย แน่นอน มีครูด ชัวร์ :sexy_girl:

ป๋า แล้วควรเสริมท้ายสัก เท่าไรดีนะครับ
แล้วหน้าควรเสริมด้วยไหมครับ

ป๋า แล้วตูดโด่งนี่เข้าเปคป๋าไหม ผมกลัว 5555555

ไอ่ชิ๊บอ๋ายยยย.......ทำมากัว ลองยกดูเด่ะ
ไม่ลองไม่รู้เฟ้ยยย....
รองสเปเซอร์ดิ 1-1.5"

ยิ่งสูงยิ่งเสียวอะป๋าขา555

โดยเฉพาะป๋าแปลกๆๆไป ช่วงนี้

หยอง วะไปกะทู้ไหนก็มีแต่เรื่องพวกนี้ อี้ :verwirrt:

คุยเรื่องรถคุยไปคุยไปมา

มีเสียวทุก....ที.....ยี้ๆๆๆๆๆ555

ถ้ากลัวติดข้างหลัง ต้องใส่ตัวลองโช๊คหลังครับ หนาสัก1นิ้วน่าจะกำลังดี:smile:

แม็กไรอะ..........

แม็กของพี่ต้นอะ ไอ้ที่ในรูปใส่คันส้มอะ

รถผมติดแก็สเหมือนกันครับ ล้อหน้า 8 หลัง 9 ไม่ติดครับ

ใส่โช๊คปรับเกรียวเทยิ่น หน้าสูง 1 นิ้วสอด หลัง 2 นิ้วสอด

เวลาจ้ำสะพาน ติดหน้าหน่อย ๆ ไม่เยอะมาก

เวลาหักเลี้ยวสุด ๆ ติดนิด ๆ พอให้บังโคลนมีเสียง

ข้างหลังไม่ติดครับ

ไหง มาจบด้วย เรื่อง ตูด อีกละเนี่ย เป็นงง เจงๆๆ

อัพ มีความเห็นอีกไหมอะครับ

สปริงเดิมเดิมขอย้ำไม่ตัดเลยนะครับ ใส่ไปไม่ติดหรอกครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม