Rb 20 Det M/t Lpg มีคำถามครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31991

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เพื่อนๆใส่ มิ๊กเซอร์กันเท่าไรบ้างครับ
ของผม 30 ก็วิ่งดี เดินเบานิ่งดีครับ (ไม่มีแรมด้า)
อยากทราบว่า ท่านอื่นใส่กันเบอร์อะไรครับ

ของผมก็ 30 ครับ วิ่งดีรอบนิ่ง แต่ช่างเคยแอบเอา24มาใส่ให้ โหหๆๆๆวิ่งไม่ออกเลยครับ

ผมใส่ 26 มิลอยู่ครับ แต่ผมเป็นแบบให้เทอร์โบดูดแก๊สจากมิกนะ (มิกหน้าโบ)

ตีนต้นจี๊ดดีครับ แต่ตีนปลายตื้อหน่อย

เคยเอา 32 มิลมาใส่วิ่ง แล้วรู้สึกว่าตอนบูสมามันไม่ค่อยดึงเท่าที่ควร แต่ปลายนี่ไหลแบบรถเบาๆ เลยอะ

สรุป ผมขับในเมืองซะส่วนใหญ่ เลยใช้มิก 26 ครับ

คือไร อ่ะ......

อัตราสิ้นเปลือง พี่ๆเป็นไงบ้างครับ
ของผม ในเมือง 1.6 ทางไกล 1.4 บาท/กิโลเมตร

....ผม 30 ครับ....แรงดีไม่มีตก อิอิ...

ผม rb 20 de 24 มิ๊ก27+แลมด้าaoto gas กินอยู่ที่ 1.25 วิ่ง170-180km สบายๆ
กดมากกินมาก กดน้อยกินน้อยครับ

อยากติดม่าง...จัง
โล ละบาทก่า

ติดเลยลุงโอ๋ อย่าลังเล

แล้วรถพี่ๆที่ติดแก๊สนี้ใช้โบอาไรกันครับ ช่วยบอกกันหน่อยครับ

ตอนนี้จูนใหม่ล่ะพี่ วิ่งดีขึ้นมาก
พี่โอ๋ติดได้แล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม