กระจกหลังซ้าย กดที่คนขับไม่ยอมลงครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ vampire258
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

vampire258

Active member
Register
เข้าร่วม
23 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กระจกหลังซ้าย กดที่ฝั่งคนขับไม่ยอมขึ้นลงครับ

แต่กดฝั่งหลังซ้ายขึ้นลงปกติคัรบ

แบบนี้อะไรเสียครับ

กระจกหลังซ้าย กดที่ฝั่งคนขับไม่ยอมขึ้นลงครับ

แต่กดฝั่งหลังซ้ายขึ้นลงปกติคัรบ

แบบนี้อะไรเสียครับ

สวิทย์คุมกระจกฝั่งหน้าขวา (ตนขับ) เสียครับ ตัวละ 5-10 ใบแดง ขึ้นอยู่กับความชัดของตัวหนังสือที่สวิทย์ครับ

สวิทย์คุมกระจกฝั่งหน้าขวา (ตนขับ) เสียครับ ตัวละ 5-10 ใบแดง ขึ้นอยู่กับความชัดของตัวหนังสือที่สวิทย์ครับ
ขอบคุณครับ

ลองแกะตัวควบคุม(ข้างคนขับ)ออกมาดูที่แผ่นปริ๊นก่อนครับ
แล้วหาอะไรขัดที่หน้าสัมผัสดูก่อนครับ ส่วนใหญ่มันชอบสกปรกครับ:coolly-0028:

ลองแกะตัวควบคุม(ข้างคนขับ)ออกมาดูที่แผ่นปริ๊นก่อนครับ
แล้วหาอะไรขัดที่หน้าสัมผัสดูก่อนครับ ส่วนใหญ่มันชอบสกปรกครับ:coolly-0028:
ขอบคุณคับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ของท่านมันไม่ลงของผมมันขึ้น-ลงเองได้แม้ดับเครื่องถอดกุญแจ

ปล. จริง ๆ น่ะ ยังคิดว่าผีหลอกเลย:coolly-0042:

ผมเคยเป็นนะ

แค่สลิงมันฝืดอะ ของผมโชคดี ไม่ถึงกับต้องเปลี่ยนสวิทช์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม