นัดรวมผลไปงานมิตติ้งเซฟนนท์ ที่ ณ นนท์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31092

Cefiro-Thailand Staff
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
นัดรวมพลไปงานมิตติ้งเซฟนนท์ ที่ ณ นนท์

ผมขอนัดเวลา5 โมงเย็นนะครับ เวลาดีเจอกันตั้งแต่4โมงกว่าๆ กรุณาเตรียมร่างกายให้พร้อมอย่าได้เฉไฉ ชิ่ง เบี้ยวเหยี่ยวไม่ตรงโถ
พวก สส. สว. สส. ส.สราญรมณ์ กรุณาเครียร์งานบุญ งานโกนจุก งานตั้งไข่ลูกสาวข้างบ้าน หรืองานครอดลูกแม่ยายไว้ก่อน

สถานที่ ขอนัดที่ปั้ม ปตท.เคเอฟซี ปั้มสุดท้ายก่อนถึงทางในหลวงนะครับ ที่เดิมพวกรุ่นเก่ารู้ทาง แต่รุ่นใหม่ โทรสอบถามได้นะครับ 089-489-8993

ใครไม่มาก็ตามไป -- ไม่เจอหน้าก่อน4ทุ่ม( เพราะกูจะชิ่ง)
ขอให้กินเหล้าไม่เมาเลยชีวิตนี้

จากใจ (น้อยๆ)
เบียร์ ฝั่งธน
( รองประธาณเซฟ-ไทย)

แว้ววเจอกันพี่น้อง
เสร็จงานแต่งลูกค้าแล้ว
จะตามไป จุ๊บๆต่อรักทุกคนเลย:sexy_girl:

ว่าไงว่าตามกันครับ :rolleyes:

เครื่องแบบด้วยนะจ๊ะพี่น้อง

แล้วเจอกัน พี่ฟันปลอม ก๊ากๆๆ

แอบมาดูเพราะกรุมะเกี่ยว

เจอกันตั้งแต่ 4โมงนะครับ แก้ไขล้อหมุน 4.30 น. นะโว้ย พี่น้อง

โปรดฟังอีกครับ

รวมพล 16.00

ล้อหมุน 16.30

ถึงที่หมาย 17.00

18.00 เมา แอ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:

เลิกงาน 4โมงพอดี คาดว่าใช้เวลาไม่เกิน15ทีถึง รอด้วยนา.......
ปั้ม ปตท. ถนนวงแหวน ที่เลยสมาคมชาวปักไต้มาใช่ปะ

เย็ดดดดดดดดดดดดด :biggrin:

เลิกงาน 4โมงพอดี คาดว่าใช้เวลาไม่เกิน15ทีถึง รอด้วยนา.......
ปั้ม ปตท. ถนนวงแหวน ที่เลยสมาคมชาวปักไต้มาใช่ปะ

แม่นแร้วววว ครับ :biggrin:

เจอกันตั้งแต่ 4โมงนะครับ แก้ไขล้อหมุน 4.30 น. นะโว้ย พี่น้อง
กว่าเซฟธนจาปายถึง...ป๋มคงมาวคอหักปายแว๊ววววววววววว.....:wink: :biggrin:

จอดกันหน้า ณ.นนท์ซิ พอดึกๆ ก็รอลุ้นแบบไอ้ตั๋นเอา..

ปล. มาเร็วได้ที่จอดแจ่มๆ นะพี่น้อง

จอดกันหน้า ณ.นนท์ซิ พอดึกๆ ก็รอลุ้นแบบไอ้ตั๋นเอา..

ปล. มาเร็วได้ที่จอดแจ่มๆ นะพี่น้อง
ผมว่าแบบไอ้ตั๋นไม่ค่อยดีนะพี่..เสียตังอะ

Re: นัดรวมพลไปงานมิตติ้งเซฟนนท์ ที่ ณ นนท์

ผมขอนัดเวลา5 โมงเย็นนะครับ เวลาดีเจอกันตั้งแต่4โมงกว่าๆ กรุณาเตรียมร่างกายให้พร้อมอย่าได้เฉไฉ ชิ่ง เบี้ยวเหยี่ยวไม่ตรงโถ
พวก สส. สว. สส. ส.สราญรมณ์ กรุณาเครียร์งานบุญ งานโกนจุก งานตั้งไข่ลูกสาวข้างบ้าน หรืองานครอดลูกแม่ยายไว้ก่อน

สถานที่ ขอนัดที่ปั้ม ปตท.เคเอฟซี ปั้มสุดท้ายก่อนถึงทางในหลวงนะครับ ที่เดิมพวกรุ่นเก่ารู้ทาง แต่รุ่นใหม่ โทรสอบถามได้นะครับ 089-489-8993

ใครไม่มาก็ตามไป -- ไม่เจอหน้าก่อน4ทุ่ม( เพราะกูจะชิ่ง)
ขอให้กินเหล้าไม่เมาเลยชีวิตนี้

จากใจ (น้อยๆ)
เบียร์ ฝั่งธน
( รองประธาณเซฟ-ไทย)
รับทราบคับ..จากประธานส.สราญรมย์..5555++++

งานนนี้จอดห่างๆตั๋นไว้หน่อยน่าจะดีครับ

เสียดายติดธุระเลยอดไปออกตัวพร้อมกัน
เพราะงานนี้ Yaris โมเต็มกะเก็บซะให้เกลี้ยงงงง ก้ากกก:eeek:

เสียดายติดธุระเลยอดไปออกตัวพร้อมกัน
เพราะงานนี้ Yaris โมเต็มกะเก็บซะให้เกลี้ยงงงง ก้ากกก:eeek:

รถไม่เสร็จ แต่เดียวเอา Yaris ขาวไปเก็บแทนให้ ริYaris เทาจะลอง ก๊ากๆๆๆๆ

ตามไปนะครับ งานเลิก 5 โมง :sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม