พลาสติกซุ้มล้อ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31520
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31520

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ของรุ่นกันชนอูม กับ ไม่อูมเนี่ยตัวเดียวกันไหมครับ ถ้าจะหาซื้อของใหม่ (ของแท้หรือไม่แท้ก็ได้) ได้ที่ไหนมั่งครับ ขอบคุณ

ของรุ่นกันชนอูม กับ ไม่อูมเนี่ยตัวเดียวกันไหมครับ ถ้าจะหาซื้อของใหม่ (ของแท้หรือไม่แท้ก็ได้) ได้ที่ไหนมั่งครับ ขอบคุณ
12-24-อูม
พลาสติกซุ้มล้อไม่เหมือนกัน
วรจักรมีขายครับ :coolly-0033:

ผมซื้อคู่ไม่ถึงพันนะถ้าจำไม่ผิด ของใหม่เทียม คุณภาพเท่ากันเลย

มันจะสั้นยาวไม่เท่ากันครับ คิดว่าใช่นะ.....

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ ถามอีกนิสหนึ่งครับ แล้วอันไหนมันยาวกว่ากันครับ และแบบไหนที่ใช้กับกันชน TBO1 ครับ แบบว่าผมอาจจะสั่งให้ทางร้านเค้าส่งมาให้ จะได้บอกเค้าถูก ขี้เกียจเข้า กทม. ครับ

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ ถามอีกนิสหนึ่งครับ แล้วอันไหนมันยาวกว่ากันครับ และแบบไหนที่ใช้กับกันชน TBO1 ครับ แบบว่าผมอาจจะสั่งให้ทางร้านเค้าส่งมาให้ จะได้บอกเค้าถูก ขี้เกียจเข้า กทม. ครับ
สั่งพลาสติกรุ่นกันชนอูมครับ:coolly-0033:

ขอบคุณครับ:coolly-0044:

ผม TBO .ส่ของ 24V

ไม่เกินพันคุ่นึง เทียมครับ

24 จะยาวกว่า12 ร้านเค้าบอกมา...

รถผมผมใส่ TBO1 พื้นฐานรถ 12 แต่สั่งของ24ครับ ถ้ามันยาวไปตัดออกได้ครับ....มันมีแนวให้ตัดมาด้วย

ของผม tbo 1แท้ ใส่ของ 12 เดิม สั้นไปครับ ไม่ถึง:coolly-0018:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม