!! ขาย ชุดช่วงล่างแต่ง หน้าหลัง ครบๆ ครับ !!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31501
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31501

A31 ริมแดง
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
1. หนวดกุ้ง CuScO สภาพดี เก่าญี่ปุ่น ยางกันฝุ่นครบ ขายแล้วคับ
3. ห่วงหลัง ปรับ Camber และ อาร์มยาว ปรับ Toe ของ ORT สภาพดีวิ่งไม่กี่ ร้อยโล 7,500 บาท ไม่แยกขายครับ
4. ประักับแพท้ายยูรีเทน ของ ORT 8 ชิ้น ครบชุด 1,200 บาท จองแล้วครับ
5. ยาง Pirelli 265/35/18 สภาพดี 4,500 บาท
ของทุกชิ้นสภาพดี เพราะซื้อมาไว้สแปร์ใส่รถตัวเองครับ แต่ไม่ได้ใช้รถเลย 555
โทร 089-815640-5 ครับ

แก้ไขล่าสุด:

3. ห่วงหลัง ปรับ Camber และ อาร์มยาว ปรับ Toe ของ ORT สภาพดีวิ่งไม่กี่ ร้อยโล 7,500 บาท ไม่แยกขายครับ

อูยน่าสน......ชุดนี้ขายพี่ไหมพร้อมซื้อ......

อูยน่าสน......ชุดนี้ขายพี่ไหมพร้อมซื้อ......
ได้เลยครับพี่โด เนทๆครับ :coolly-0033:

เบาะปล่อยยัง..น้อง
ปล่อยไป แล้วใส่ หลังแข็งแล้วอะคับป๋า
เปลี่ยนเบาะแล้วก็จอด เหมียนเดิมคับ เดือนนึง ขับ 10 กิโล:coolly-0001:

ปล่อยไป แล้วใส่ หลังแข็งแล้วอะคับป๋า
เปลี่ยนเบาะแล้วก็จอด เหมียนเดิมคับ เดือนนึง ขับ 10 กิโล:coolly-0001:
มาฝากไว้ที่นี่ก้อได้นะ

เอิ๊ก ๆๆๆ

ศุกร์ นี้ เข้า กทม. ดูของได้นะคร้าบ

5. ยาง Pirelli 265/35/18 สภาพดี 4,500 บาท

ยางปีอะไรครับ ?

4. ประักับแพท้ายยูรีเทน ของ ORT 8 ชิ้น ครบชุด 1,200 บาท ขอจองได้ป่าวน้องชาย อิอิ

อาทิตย์หน้าเข้าไปเอา

4. ประักับแพท้ายยูรีเทน ของ ORT 8 ชิ้น ครบชุด 1,200 บาท ขอจองได้ป่าวน้องชาย อิอิ

มีคนโทรมาจองแล้วอะดิครับ พี่:coolly-0033:

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เย็นๆ ค่ำๆ

ใส่ปะกับไม่อยู่หรอก อย่างเมิงต้องเปลี่ยนทั้งแพ
แล้วก้อเอาเต็ดนั่นออกซะด้วย
ไม่งั้น ไม่มีวันจบ

คุณบอยที่จองประกับแพท้ายไว้ ช่วยติดต่อมาหน่อยนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม