ไฟใต้กันชนครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ sunko
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

sunko

Register
เข้าร่วม
13 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไฟใต้กันชน 24V มันจะติดตอนไหนอ่ะครับ รถผมมันจะติดตอนเปิดไฟหน้าแล้วก็เปิดไฟเลี้ยวครับ เหมือนไฟส่องด้านข้างตอนรถเปิดไฟเลี้ยวอ่ะครับรถเพื่อนๆเป็นยังไงบ้างอ่ะครับ

ไฟใต้กันชน อันไหนครับ สีส้มใช่ป่ะ ถ้าใช่แปลว่าเค้าไปต่อกับไฟหรี่ไว้ด้วย

1.ติดตอนเปิดไฟหรี่
2.กระพริบสลับกับไปเลี้ยว ตอนเปิดไฟเลี้ยวหรือไฟขอทางครับ(ขณะที่เปิดไฟหรี่ด้วยถ้าไม่เปิดไฟหรี่จะกระพริบพร้อมไปเลี้ยวครับผม)

ตอนผมได้รถ 24 เดิม ๆ มา

มันก็จะติดเฉพาะตอนเปิดไฟเลี้ยวขณะที่เปิดไฟหน้าเท่านั้นคับ

แต่ตอนนี้ผมเอามาพ่วงกับไฟหรี่แระ

สว่างดีอะ

อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม