เจ้าตัวนี้มันคืออะไร

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311050
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311050

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
มันติดมากะรถตอนซื้อมา ไม่รู้ว่ามันมีใว้ทำอะไรมีหน้าที่อะไร และถ้าจะใส่มันเข้าไปในรถจะใส่ตรงใหน :coolly-0043:

ไฟล์แนบ

28 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113

น่าจะเป็นอุปกรณ์จำพวกกันขโมยมั๊งครับ
ยี่ห้อนี้คุ้นๆ

น่าจะเป็นอุปกรณ์จำพวกกันขโมยมั๊งครับ
ยี่ห้อนี้คุ้นๆ
อ๋อ ครับ ผมก็ไม่รู้ว่ามันคืออะไร เพราะกุณแจ ก็ไม่มีรีโมท กันขโมยมาให้ 555+:coolly-0023:

อยู่ในห้องเครื่องรึเปล่าครับ ถ้าใช่
อาจจะเป็นตัวไล่หนูอ่ะครับ

อยู่ในห้องเครื่องรึเปล่าครับ ถ้าใช่
อาจจะเป็นตัวไล่หนูอ่ะครับ

เหมือนครับ แต่ก่อนผมก็มีแต่ไม่ใช่แบบนี้ ทรงคล้ายๆ ใช้ไฟ12v ได้มาจากยุ่น

3เดือนแรก หนูไม่ยุ่งเลย เดือนที่4 มันเริมกลับมา เดือนต่อๆไป มันแทะกล่องไล่หนูเล่นและ

ตกลงมันไล่ได้จริงริป่าว ทุกวันนี้ ลูกเหม็น เดือนเว้นเดือน ช่วยได้

เหมือนครับ แต่ก่อนผมก็มีแต่ไม่ใช่แบบนี้ ทรงคล้ายๆ ใช้ไฟ12v ได้มาจากยุ่น

3เดือนแรก หนูไม่ยุ่งเลย เดือนที่4 มันเริมกลับมา เดือนต่อๆไป มันแทะกล่องไล่หนูเล่นและ

ตกลงมันไล่ได้จริงริป่าว ทุกวันนี้ ลูกเหม็น เดือนเว้นเดือน ช่วยได้
สงสัยจะใช่ มันมีตัวปรับ + - ด้วยอะครับ :coolly-0035:

หน้าตามันเหมือนสัญญาณกันขโมยนะคับ

มองๆดูอีกที มันเหมือน ช๊อคเซนเซอร์ของ กันขโมย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม