อยากปลดล็อคความเร็ว180 และปลดล็อคบูสต์ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31799
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31799

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
9 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่อง2J-โบ M/T, เมื่อก่อนวายริ่งสาย1J ใช้กล่องแต่ง 1J-Blitz Access แล้วพัง
ก็เลยวายริ่งสายใหม่เป็น2J พร้อมกล่อง2J-โบ สแตนดาร์ดครับ
อยากปลดล็อคตัว ความเร็ว180, บูสต์, อื่นๆ
รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำทีครับ ว่าจะทำยังงัยที่ประหยัดหน่อย
-ใส่ e-manage ฟ้า มันก็แพงอ่ะครับ
มีอุปกรณ์อะไรอื่นๆ ที่สามารถใช้ได้อีกบ้างไหม หาซื้อที่ไหน
และทำที่ร้านไหนครับ หรือมีร้านโมรอมของกล่อง มั้ยครับ
พอดีตอนนี้เข้ามาบางกอก อยากทำให้เรียบร้อยก่อนกลับโคราชครับ
รบกวนแนะนำด้วยครับ:coolly-0033:

แบบประหยัด
หาตัวปลดบูสและตัวปลดความเร็วของทำในไทยใส่เข้าไป
แต่ถ้าปลดบูสแล้วไม่ปรับจูนเพิ่ม ซัดหนักๆจะรอดหรือเปล่า
แบบสมบูรณ์
แนะนำให้หาอีมาเนจมือ2ราคาประมาณ6000.-
มาใส่จะคุ้มค่ากว่าแล้วซื้อปลด180มาอีก1ตัว+ทวินเพาเว่อร์ 1ตัว
บูส 1.2บาร์เท่านี้ก็ได้350ม้าแล้วในเกียร์ออโต้ แต่ถ้าเป็นเกียร์รรมดาจะได้มากว่า350ตัวครับ:coolly-0033:

ทำไมต้องJZ

อู๊วววววส์...

รถผมวิ่ง 180 ไม่ตัดนะ ... เพราะใช้แก๊ว ฮ่าๆ ๆๆ ๆ

ช่วยอัพจ้า ...

อู๊วววววส์...

รถผมวิ่ง 180 ไม่ตัดนะ ... เพราะใช้แก๊ว ฮ่าๆ ๆๆ ๆ

ช่วยอัพจ้า ...

เม ไปทำไรมาฟระ

หล่อ น่ารักขึ้นปะวะ?

ปั๊ดตะนาเร็วเนอะ :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ ผมไปปลดล็อคบูสต์กับความเร็วมาแล้วครับ
(ของไทยประดิษฐ์ครับ) สามพันบาท แต่เจอฝนตกหนักที่บางกอก
ช่วงอาทิตย์ก่อน แล้วน้ำเข้ารถ ปลดบูสต์เจ๊งเลยครับ
สงสัยต้องหาอีมะเหงกฟ้า มาทำตามที่พี่จอห์นแนะนำแล้วล่ะครับ :coolly-0023:

ผมมี FCD ของ HKS อ่ะ สนใจโทรมาได้นะคับ ไม่แพง ไม่เกิน2000 บาท

081-5576257 จูซ ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม