เรื่องของเกจน้ำมัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ KAN
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

KAN

Register
เข้าร่วม
27 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไฟเกจน้ำมันของผมมันไม่ติดอะคับ เคยสตาททิ้งจนน้ำมันหมดมันก็ยังไม่ติด
มีร้านไหนพอจะซ่อมมันได้บ้างมั้ยคับ:coolly-0041:

ไม่ต้องซ่อมก็ได้มังคับ สำหรับผมนะ ขี้เกียจอะ

ฮ่า ๆ ๆ

ผมก็เคยเป็น ติดบ้าง ไม่ติดบ้าง

ตอนนี้ไม่ติดแระ

เคยหมดสองสามที

แต่โชคดี หน้าปั๊มบ้าง ในปั๊มบ้าง

ฮ่า ๆ

แต่ถ้าอยากซ่อม รอผุ้มีประสปการณ์เลยคับ :coolly-0013:

ลองถอดหลอดไฟออกมาเช็คดูยังคับ..?

• กระทู้ ผู้เขียน
ลองถอดหลอดไฟออกมาเช็คดูยังคับ..?
เคยให้ร้านได แถวบ้านดูให้เห็นช่างถอดปั๊มติ๊กออกมาแล้วลองเช็คดู
ปรากฏว่าไฟติดคับ ผมก้อเลยลองเอาออกมาขับดู ก้อขับไปเรื่อยๆๆๆ
จนน้ำมันหมดเลยคับ ไฟก้อไม่ติดเหมือนเดิมคับ เซ็งเลย:coolly-0036:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม