เรื่องอินเตอร์ RB20

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31706
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31706

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่อง RB20โบ ถ้าใส่อินเตอร์ทรง RB26 จะมีปัญหาเรื่องรอรอบไหม(เทอร์โบ25 ใบขาว )ครับใครรุ้ช่วยตอบหน่อยครั้ บ :coolly-0033:

เทอร์โบลุกแค่นี้

แนะนำแค่ อินเตอร์เดิมของ 1 เจโบ

กับ พวกอินเตอร์ ชุดคิท ของนอก ที่ เข้า-ออก ฝั่งเดียวกัน

มาไว กว่าอินเตอร์ 26 ที่ท่อไอดี ยาวๆ ใหญ่ๆ

ต่างกันแบบรู้สึกได้ครับ

รอนิดหน่อยครับ แต่ที่รู้สึกได้แน่ๆคือรถไม่ดึงเลยครับ
ใส่อินเตอร์25ดีกว่าครับ ไม่ก็ใส่เจ ดึงสะใจกว่ากันเยอะ:coolly-0032:

จิงคับ เมื่อก่อนผมใส่อินเตอร์ เจใบดำ บูสมาเร็วดึงหงายเลยตอนนี้เปลี่ยนใส่ อินเตอร์ทรัส3นิ้ว ทรง26 รู้สึกเลยว่ารอรอบ แต่ไม่เป็นไรได้มาไม่แพง เลยใส่ไป ค่อยทำเครื่องตาม อิอิ

จิงคับ เมื่อก่อนผมใส่อินเตอร์ เจใบดำ บูสมาเร็วดึงหงายเลยตอนนี้เปลี่ยนใส่ อินเตอร์ทรัส3นิ้ว ทรง26 รู้สึกเลยว่ารอรอบ แต่ไม่เป็นไรได้มาไม่แพง เลยใส่ไป ค่อยทำเครื่องตาม อิอิ

แพงไม่แพงยังไงพ่อเอ็งก็เป็นคนจ่าย
ลองดูพวก vr4 ก็ได้ครับน่าจะพอดีไม่รอรอบมาก

เอาอินเตอร์ไปอุดช่องได้ปะครับ....มีร้านรับทำปะครับ