ป๋าลองครับเรื่องด่วน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31002

TRANCE ณ. บางนา
Moderator
Register
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมอยากได้โลโก้สีน้ำเงินตรงกลางรูปนี้ครับ
attachment.php

จากกระทู้นี้ที่ป๋าลงใว้

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=19640#post19640

ของยังอยู่มั๊ยะครับป๋า

ขายไปตั้งนานแล้วอ่ะดิครับ แต่เด้วจะลองส่องดูแถวนนท์ให้นะครับ....

• กระทู้ ผู้เขียน
แป่ว:sweat:

งั้นถ้าเจอรบกวนบอกผมด้วยนะพี่:cry:

:eeek: โลโก้ ไรอ่ะ หรือหัวเข็มขัดช่างกลวะโต :biggrin:

:byebye: ถ้าจำไม่ผิดผมว่าผมมีอยู่อันนึงนะคับ.......ว่าแต่มันคือป้านไรคับ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

:byebye: ถ้าจำไม่ผิดผมว่าผมมีอยู่อันนึงนะคับ.......ว่าแต่มันคือป้านไรคับ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เป็นป้ายประมาณว่าของสมาคมรถยนต์ของพี่ยุ่นเค้าอ่ะคับ

เหมือนกับ รยสท ของพี่ไทยเรา

:biggrin:​

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม