เรื่องติ๊กrb20bo-25bo

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ supanut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

supanut

Register
เข้าร่วม
15 พ.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ติ๊กrb20bo-25bo.ใส่แทนในถังเดิมได้เลยเปล่าครับต้องแปลงไหมครับพอดีจะเปลี่ยนเครื่องครับและถ้าrb20boใช้ติ๊กเดิม12v ไหวไหมครับ:coolly-0043:

ติ๊กrb20bo-25bo.ใส่แทนในถังเดิมได้เลยเปล่าครับต้องแปลงไหมครับพอดีจะเปลี่ยนเครื่องครับและถ้าrb20boใช้ติ๊กเดิม12v ไหวไหมครับ:coolly-0043:

ใส่ได้เลยครับ แต่ถ้าเครื่อง 20 โบ กับติ๊ก 12 วาว ไม่น่าจะได้นะครับ
26 ไปเลยครับ พอแน่นอน แถมถ้าโมเพิ่มนิดหน่อยก็ไม่ต้องเปลี่ยนปั๊มติ๊กครับ

20โบ ติกเดิม12v ดันไม่ใหวครับ ถ้าเอาแบบประหยัดหน่อย ก็ติก2jโบ

ถ้าเอาแบบแรงเหลือๆเลยก็ ติก 26โบ เลยคับ

เอาประหยัดก้อ 1เจโบคับ ขนาดเท่าของเดิม ยัดใส่ได้เลย แปลงสายไฟนิดเดียว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม