...ใครมีไฟหน้า 12v ไม่ได้ใช้มั่ง ขอๆๆ ข้างคนขับ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31160

Junior Member
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กองทิ้งไว้ไม่ได้ใช้ขอหน่อยครับ หน้าแหก+ไม่มีเงิน

ขอเลย (หน้าด้าน)

ขอแจมด้วยดิ ใครมีไฟหน้าแตกๆหมดสภาพมั่งอ่ะ ผมอยากได้ตัว ขาไฟที่เสียบอยู่กับเบ้าต่อหลอดไฟหน้าอ่ะครับ

มีใครมีมั่ง ที่เป็นก้อนยางดำๆ แล้วมี 3 หรือ 4 ขาเนี่ยแหละเสียบกะเบ้าไฟไม่รุ้เค้าเรียกอะไร

อะไหล่ไฟมีเต็มเลยว่ะบอล แบบว่าชนบ่อย อะไหล่เยอะ 55555555555555

อ้อ พี่หนุ่ม ไฟหน้าผมอะ ดูมาให้แล้ว ด้านซ้าย กริบ

มีทั้งสองด้านเลยอะ ไอ้ก้านอะไรก็คงมีเพราะมีแตก ๆ อีกชุดนึง 555 ไว้งานเซฟนนท์จะแบบไปให้เลือกนะครับ

กองทิ้งไว้ไม่ได้ใช้ขอหน่อยครับ หน้าแหก+ไม่มีเงิน

ขอเลย (หน้าด้าน)
โอให้พี่หนุ่มไปเลย คู่หนึ่ง กล้า ขอ เราก็กล้าให้ ...เก็บไว้ไม่ได้ใช้ พอใจเอาไปเลย

ไปเอาที่ไหนล่ะท่านๆ แจ้งด้วย อยากได้ด่วนๆ กันชนมาพุ่งนี้แล้ว หน้ายังบี้อยู่เลย

ไปเอาที่ไหนล่ะท่านๆ แจ้งด้วย อยากได้ด่วนๆ กันชนมาพุ่งนี้แล้ว หน้ายังบี้อยู่เลย
ลาดพร้าว 71 ก่อนซอยบ้านพี่กลอ์ฟ 1 ซอย
โทรหาเลยพี่ตามเบอร์น่ะ

แทงยูมากๆ ถ้าน้ำมันเหลือเจอกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม