ตามหาเหล็กล็อคผ้าเบรคหน้า Sky

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31453
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามรูปเลยครับ... แม่งหายไปไหนไม่รู้ข้างนึง
เดือดร้อนกันเลยทีเดียว

ใครมีเป็นอะไหล่ เอามาปล่อยหน่อยคับ

ไฟล์แนบ

27.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95

ตามรูปเลยครับ... แม่งหายไปไหนไม่รู้ข้างนึง
เดือดร้อนกันเลยทีเดียว

ใครมีเป็นอะไหล่ เอามาปล่อยหน่อยคับ

เด้วไปตัดอะไหล่จะสอยมาให้น้อง..555 (ถ้าเจอนะ)

ป๋าลองเพื่อผมอันนึงด้วยครับ ของผมก็หาย

ไม่เห็นต้องใส่ก็ได้นิ ผมไม่ได้ใส่มาเป็นปีแล้ว 2 ข้างเลยด้วย
แต่ถ้าป๋าเจอสอยมาเผื่อด้วย ฉองอัน
ปล. เบิกจาก nissan ได้นะครับใช้ part เบรค 300zx ถามมะเดี่ยวศรีดู

ขอบคุณป๋าล่้วงหน้าเลยคับ......

ไม่ใส่ แล้วมันไม่สั่นหรือน้า Golf
หรือปกติ คนขับก็สั่นอยู่แล้ว เลยไม่ค่อย Serious ???
แต่น้าไม่ค่อยได้ใช้รภหรือเปล่า ???? เลยไม่ค่อยเป็นไร
แต่ไอ้ผมใช้รถทุกวันนี้ดิ.... จะซ่อมสี ก็ยังไม่ได้ทำเลย เฮ้อออ

(เค้าแซวเล่น)

ขอบคุณป๋าล่้วงหน้าเลยคับ......

ไม่ใส่ แล้วมันไม่สั่นหรือน้า Golf
หรือปกติ คนขับก็สั่นอยู่แล้ว เลยไม่ค่อย Serious ???
แต่น้าไม่ค่อยได้ใช้รภหรือเปล่า ???? เลยไม่ค่อยเป็นไร
แต่ไอ้ผมใช้รถทุกวันนี้ดิ.... จะซ่อมสี ก็ยังไม่ได้ทำเลย เฮ้อออ

(เค้าแซวเล่น)
ใส่มาเป็นปีแล้วไม่มีไอ้เหล็กเนี่ยมันไม่เป้นไรหรอก แต่แค่ผ้าเบรคมันจะขยับ กรุ๊งกริ๊ง ๆ แค่นั้นแหละ ไม่เห้นมันสั่นอะไรนิ ผมใช้รถทุกวันนะ วิ่งไปกลับบางนาบ่อย ๆ วิ่งไปไหนต่อไหนก็ไม่เป็นไร ไม่มีเบิกใหม่โลด

เหมือนจะมี เดี๋ยวไปค้นๆดูก่อน

เอ้า น้านี่ัยังไงวะเนี่ย บอกไม่เป็นไร ไม่ต้องใส่ แต่มาแย่งผมเนี่ย
มันใช่เรื่องมั้ยเนี่ย:coolly-0004:

ของผมก้อเกือบหายไปเหมือนกัน หลุดระหว่างเดินทางไปบ้านป๋าลอง แต่โชคดีที่มันยังคาอยู่ที่คาลิปเปอร์ แต่มันก้อสีกับจานเบรคและเสียงมันดังน่ากลัวมาก ตอนเข้าซอย มีแต่คนมอง 555

ได้ป๋าลองนี่แหละคับ ที่จัดการใส่ให้ใช้การได้ดังเดิม

ต้องขอขอบคุณป๋า ณ.ที่นี้ด้วยคับ :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ถ้ามีแล้วเหลือ ก้อเผื่อผมอันนะครับ

เอ้า พี่ตู่ ก็หาเหมือนกันเหรอเนี่ย

ยังตามหาอยู่ ใครเห็น เหน็บมาฝากผมด้วยคร้าบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม