ถามเรื่องช่วงล่างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 295
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

295

รถไม่แรงไปเรื่อยๆ
Register
เข้าร่วม
7 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
- หน้าเปลี่ยนบูชและลูกยางใหม่หมด พอจะทราบราคามั้ยครับว่าประมาณเท่าไหร่(เอาของปานกลางครับ)- หลังเปลี่ยนบูชและลูกยางใหม่หมด พอจะทราบราคามั้ยครับว่าประมาณเท่าไหร่(เอาของปานกลางครับ) และถ้าจะเปลี่ยนเอาแพของ R32-33 มาใส่ มันจะดีกว่ากันมากมั้ยครับแล้วต้องเปลี่ยนบูชและลูกยางเพิ่มหรือเปล่า..............ขอบคุณครับ...............

เคยเปลี่ยนข้างหลังครับ ของNissan ซื้อที่วรจักรลด27% ราคาด้านล่างเป็นราคาตั้งที่พอจำได้โดยประมาณ
บูชเล็ก 240 ใช้ 10 ตัว
บูชใหญ่ 400 ใช้ 2 ตัว
บูชที่ติดปีกนก ข้างละ2ตัว ของแท้ไม่มีแยก ขายยกปีกนก, ของเทียมตัวละ 80 บาท
บูชแพ 1700 ใช้ 4 ตัว
ค่าแรง ประมาณ 1100 บาท (ผมไม่ได้เปลี่ยนบูชแพกับบูชปีกนกนะครับ)
เปลี่ยนแล้วล้อตั้งตรงขึ้น รู้สึกกระชับกว่าเดิมครับ

ข้างหน้าผมว่าซื้อปีกนกเชียงกงน่าจะคุ้มกว่านะ บูชหนวดกุ้งแท้ก็พันกว่าบาท ของเทียมห้าร้อยกว่าบาท

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม