20 โบ เปลี่ยนแอร์โฟล์แล้วบูสต์ตก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ GTR
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

GTR

Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แอร์โฟล์ป้ายเขียวมันเจ๊งครับ ขับๆไปดับตามที่เคยโพสต์ถามไว้นานแล้ว
เปลี่ยนตัวใหม่ป้ายเขียวเหมือนเดิม ขับได้ ไม่ดับ แต่บูสต์มันดันได้ไม่เท่าเดิม
ปกติบูสต์อยู่ 0.8 ตอนนี้เหลือ 0.6 กว่าๆ ท่อยางก็ไม่หลุด ไขแน่นทุกท่อน
มันจะเกิดจากอะไรได้บ้างครับ
ขอบคุณครับ

เออ แปลกดี เพราะผมใช้ก็ 0.6 ไม่ได้ซีเรียสอะไร

ปกติ มันต้องอยู่ที่ 0.8 นี่คับ แต่เพราะอะไรถึงได้แค่ 0.6 นี่ไม่แน่นะคับ แอร์โฟร์มันเพี้ยนป่าว ไม่ก้อปลั้กไม่แน่นมั้ง เดา นะคับ ยังไงรอผู้รู้มาตอบอีกทีแล้วกันนะคับ

เอ้..หายไปไหน :coolly-0007: