ยาง ขอบหน้าต่าง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Alohamamoru
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Alohamamoru

Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ยางเสื่อมทั้งคันแล้วค้าบ ขับเกิน100เสียงลมยังกะเปิดกระจก T T
อยากถามว่า ถ้าจะเป็นพวกยางขอบหน้าต่าง เปลี่ยนได้ที่ไหนครับ(รอบคัน) ต้องเอาของa31 อย่าเดียวรึป่าว แพงไม๊อ่า??:coolly-0046:

ยางเสื่อมทั้งคันแล้วค้าบ ขับเกิน100เสียงลมยังกะเปิดกระจก T T
อยากถามว่า ถ้าจะเป็นพวกยางขอบหน้าต่าง เปลี่ยนได้ที่ไหนครับ(รอบคัน) ต้องเอาของa31 อย่าเดียวรึป่าว แพงไม๊อ่า??:coolly-0046:
ยางตรงประตู ของใหม่มี 2 ชิ้นที่ได้ยินราคาแล้วคงต้องเดินออก.
1.ยางสักหราดที่กระจกเลื่อนขึ้น-ลงอ่ะครับ
2.ยางหนาๆ ตรงขอบประตู
ส่วนยางรอบบานประตู และยางตรงหลังคารางน้ำไม่สูงเท่าไหร่ แต่ก็หลักหลายร้อย/เส้นครับ
ส่วนของมือสองตามสภาพ
ยางสักหราดก็อยู่ประมาณ 7-800/เส้น
ยางหนาๆ ขอบประตู 100 กว่า/เส้น
ยางรอบบานประตู 100 กว่า/เส้น
ยางรางน้ำ 3-400/เส้น

ขอบคุนสำหรับคำตอบครับท่านประทาน:coolly-0033:
...ว่าแต่ถ้าไปหาเอา แถวเซียงกง(บางนา) จะมีรึป่าวคับ?

ขอบคุนสำหรับคำตอบครับท่านประทาน:coolly-0033:
...ว่าแต่ถ้าไปหาเอา แถวเซียงกง(บางนา) จะมีรึป่าวคับ?

เชียงกงมีทุกที่อ่ะครับ
เพียงแต่เค๊าไม่ขายเฉพาะยางเค๊าจะขายประตูทั้งบานครับ

:coolly-0038:รับทราบคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม