ลมแอร์แรงสุดไม่ออกครับแนะนำทีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TORO
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

TORO

Register
เข้าร่วม
15 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมใช้จอแอร์ธรรมดา แต่สงสัยว่าเปิดพัดลมแอร์ให้แรงสุดมันจะไม่มีลมออกมาครับ แต่พอกลับลดลทแอร์มานิดหน่อยมีลมออกมาปกติคัรบ คอมแอร์ทำงานและระบบทำงานปกติครับ เลยสงสัยว่าผมต้องตรวจสอบอุปกรณ์ตัวไหนบ้างครับ :coolly-0018:

ลองสับเปลี่ยนจอแอร์ดูก่อนอะครับ สวิทซ์มันอาจจะเสียนะ

ถ้ายังเป็นอยู่คงต้องไล่ที่สายไฟกันจนไปถึงโบลวเวอร์กันละ

เป็นที่จอ กะ โบเวอร์เ่ท่านี้นะครับ อันอื่นไม่ต้องไปดูแล้วช่ายมั้ยครับ
จะลองสลับจอดูก่อน แต่ลมแรงสุดออกบ้างไม่ออกบ้าง นานเปิดมีลมแรงสุดออก เหมือนอะไรมันหลวมซักกะอย่าง สายไฟมันก็เส้นเดียวกันหมดที่เข้าโบเวอร์ โบเวอร์มันก็ตัวเดียวกันแต่ทำไมไม่แรงสุดไม่ได้ งั้นคงเป็นที่จอซะมากกว่า จริงมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

เป็นที่จอ กะ โบเวอร์เ่ท่านี้นะครับ อันอื่นไม่ต้องไปดูแล้วช่ายมั้ยครับ
จะลองสลับจอดูก่อน แต่ลมแรงสุดออกบ้างไม่ออกบ้าง นานเปิดมีลมแรงสุดออก เหมือนอะไรมันหลวมซักกะอย่าง สายไฟมันก็เส้นเดียวกันหมดที่เข้าโบเวอร์ โบเวอร์มันก็ตัวเดียวกันแต่ทำไมไม่แรงสุดไม่ได้ งั้นคงเป็นที่จอซะมากกว่า จริงมั้ยครับ

ขอบคุณครับ
ครับ เพราะสับจอแอร์ง่ายสุดแล้วครับ ถ้ายังไม่หายค่อยลองไล่ไปจุดที่ยากกว่าต่อไป

ลองไล่ดูแล้ว เหมือนสายไปหลวมๆ ตรงดีเลย์ ลองขยับๆแล้วมัน ok สังเกตุการไปก่อนพักใหญ่ๆ ครับ

ขอบคุณครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม